Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเป็กให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเป็กให้หน่อยครับ

งบก็ปานกลางอ่าครับคือว่าอยากอับรอบนี่แล้วเล่นกันเป็น10ปีเลยอ่าครับ พอดีลุงให้เป็นของขวันวันเกิดอ่าครับผม

มีงบ280,000 ช่วยจัดให่หน่อยนะครับไม่รวมจอนะครับขอแบบแรงสุดๆเลยครับผมอยากเล่นCrysisจัด
    Last edited by ben1113; 17 Mar 2008, 10:26:46.

Originally posted by ben1113 View Post
    งบก็ปานกลางอ่าครับคือว่าอยากอับรอบนี่แล้วเล่นกันเป็น10ปีเลยอ่าครับ

มีงบ280,000 ช่วยจัดให่หน่อยนะครับไม่รวมจอนะครับขอแบบแรงสุดๆเลยครับผมอยากเล่นCrysisจัด
    โห งบ 280,000 บอกปานกลาง -*- ถอยjazzได้เกือบครึ่งคันละ แบบว่างงบเงินถุงถังเลยนะเนี่ย
    คงแรงน่าดูเลยครับ

Comment

คืออยากได้สเป็กแบบดีๆอ่าครับใช้ไปนานโขเลยรอบนี้

Comment

ซื้อคอม 80000 อีก 200000 เอาไปซื้อสลากออมสิน หรือ ธ ก ส ดีกว่า อีก 4 ปีซื้อคอมใหม่ดีกว่า

Comment

5555+ซื้อคอมหรือว่าซื้อคอนโดนหว่า

Comment

Working...
          X