Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีประสบการณ์เรื่อง เครื่องคอมเล่นเสียง กับ มนุษย์เมีย มาฝากบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีประสบการณ์เรื่อง เครื่องคอมเล่นเสียง กับ มนุษย์เมีย มาฝากบ้าง

เล่าๆให้ฟังมั่งคับ ว่าเครื่องคอมเล่นเสียงกับมนุษย์เมียเจอกัน

เกิดอะไรขึ้น...........*-* ระบายได้เต็มที่ฮะ ไม่ต้องเกรงใจ เชิญ...

ไม่ว่าจะเป็นคำพูดที่ดูถูก หรือ แดกดัน

เพื่อ เพื่อนๆหลายๆท่าน ในที่นี้ จะได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน (ระวังตัวได้ทัน)
    Last edited by excomics; 17 Mar 2008, 14:57:13.

.... สงสัยไม่กล้าเล่า

Comment

โดนเมียด่าดิแสด เปลืองตังซื้อมาทำไม เปิดดังก้อโดนด่า บอกหนวกหู
      ต้องโกหกว่า อันเก่าเสีย ถึงซื้อได้ 555
      บังเอิญ เมียดุ เหอๆ

Comment

5555+ มีใครเสนอเรื่องฮากว่านี้มัย

Comment

Originally posted by shogun265 View Post
          โดนเมียด่าดิแสด เปลืองตังซื้อมาทำไม เปิดดังก้อโดนด่า บอกหนวกหู
          ต้องโกหกว่า อันเก่าเสีย ถึงซื้อได้ 555
          บังเอิญ เมียดุ เหอๆ

แฟนผม ไปเขียนติดที่กระจกรถที่เปื้อนฝุ่นว่า "เมียดุ"

ผมเลยไปเขียนต่อ เป็น "เมียดุ เหมือนหมา(บ้า)" ขำๆ ครับ

Comment

ไม่มีเรื่อง ฮาครับ มีแต่เรื่องกดดัน - -' คอมไม่เท่าไหร่ยังพอมีเหตุผล เสียงไม่ดี ทำงานไม่ได้ ไม่มี inspiration แต่ถ้า เครื่องเสียงที่เป็นชุด จะรู้สึกถึง บรรยากาศ มาคุ เงียบ นิ่ง อึดอัด ไม่พูดด้วย ... รู้สึกแย่กว่าโดนด่าอีก

Comment

เมียผมมันไม่ว่าเปิดดังก็ได้เปิดเบาก็ดีอ่ะครับ แต่ไอ้ที่เซงสุดๆก็ไอ้ห้องข้างล่างอะครับ(ชั้น3ผมอยู่ชั้น4) มันชอบโทรมาให้เบาๆหน่อย เสียอารมณ์จริงๆ เด๋วปัดเอาซัฟทุมใส่หัวเลย-*-

Comment

เมียบอกเวลาตาย ไม่ต้องใช้เตาเผา จะเอาลำโพงเป็นเชื้อไฟเผาให้ครับ
                Last edited by camera; 17 Mar 2008, 12:09:43.

Comment

ีของเราให้มีได้แค่หูฟังห่วยๆ ทีของตัวเองดูทีวียังต่อเข้าชุดเครื่องเสียงบ้านเลย
                  แล้วไอ้เครื่องเสียงชุดนั้นน่ะ ผมโมแทบตาย
                  แต่...ก็ไม่ได้่โต้แย้งหรอกครับ สันติ..ครับ..สันติ

Comment

เซงยิ่งกว่า หมดตังไปเท่าไรแล้ว ได้แค่นี้เองหรอ เสียดายตัง
                    พี่แกเล่นเทียบกับเครื่องเสียงแมคอินทอชที่โชๆตามห้าง

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                      เมียผมมันไม่ว่าเปิดดังก็ได้เปิดเบาก็ดีอ่ะครับ แต่ไอ้ที่เซงสุดๆก็ไอ้ห้องข้างล่างอะครับ(ชั้น3ผมอยู่ชั้น4) มันชอบโทรมาให้เบาๆหน่อย เสียอารมณ์จริงๆ เด๋วปัดเอาซัฟทุมใส่หัวเลย-*-
                      แนะนำให้ซื้อห้องข้างล่างไปเลยครับ ถ้าข้างบน กับข้างๆ มีปัญหาซื้อหมดเลย

Comment

Originally posted by IIM View Post
                        แนะนำให้ซื้อห้องข้างล่างไปเลยครับ ถ้าข้างบน กับข้างๆ มีปัญหาซื้อหมดเลย
                        เง้อ-*- เอางั้นเลยเหรอครับ รอถูกห่วยรางวัลที่1ซักชุด เดียวจะปลูกบ้านใหญ่ๆสักหลังเอิ๊กๆ

Comment

ปัญหาแต่ละคนน่าสงสารจิงๆคับ

เป็นสิ่งที่น่ากลัวจิงๆ มนุษย์เมีย....

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...highlight=0060

นี่เลยครับ อิๆๆๆ
                            ของจริง
                            ส่วนตัวผมเองมะมีเรื่องฮับ มีแต่ขอไห้แฟนซื้อไห้ ได้บ้างไม่ได้บ้าง แล้วแต่ดวง

Comment

โชคดีมหาศาล เลยตู

Comment

Working...
                              X