Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยคับ...........................เดือดร้อนมั๊กๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยคับ...........................เดือดร้อนมั๊กๆๆๆ

พอลงวินใหม่เเล้ว ใมบางโปรเเกรมมันใช้ใด้ บางโปรเเกรมพอคลิกที่ตัวโปรเเกรมเเล้วมันใม่ยอมเข้าโปรเเกรมอ่ะคับ มันเปงที่อะใรอ่ะคับท่านทั้งหลายdriverก็ลงครบหมด ลองลงวินใหม่เเล้วก็เหมือนเดิมอ่ะ ช่วยหน่อยน้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โปรแกรมที่ใช้ไม่ได้คือโปรแกรมอะไรครับ
    อาจเป็นที่ตัวโปรแกรมก็ได้นะ

Comment

โดนไวรัสแล้วครับ

Comment

OS อะไร....
        โปรแกรมอะไร....
        ที่เข้าไม่ได้ มันฟ้อง error ว่าอะไร....

Comment

Originally posted by dears View Post
          OS อะไร....
          โปรแกรมอะไร....
          ที่เข้าไม่ได้ มันฟ้อง error ว่าอะไร....

os..winxp2007 ลองลงxp2008เเล้วก็เหมือนเดิมอ่ะ
          โปรเเกรม...พวก3dmark เเละเกมก็มีปัญหาคือพอลงใกล้เสร็จเเล้วมันขึ้นเหมือนกับว่า หาไฟล์เสียงของเกมใม่เจออ่ะคับ

ตอนเข้ามันใม่ใด้ฟ้องอะใรเยยอ่ะเวลาคลิกเเล้วมันใม่เข้าโปรเเกรมเหมือนมันหาข้อมูลม่ะเจอคับ

Comment

ลองลง win ตัวที่ไม่ปรุงแต่งดูครับ พวก xp 2006-7-8 อย่าไปใช้เลย มีแต่ดัดแปลงจนจะหมดความเป็น windows แล้วล่ะครับ (illusion ผมยังไม่ใช้เลยอ่ะ)

Comment

Originally posted by KamuiShirou View Post
              ลองลง win ตัวที่ไม่ปรุงแต่งดูครับ พวก xp 2006-7-8 อย่าไปใช้เลย มีแต่ดัดแปลงจนจะหมดความเป็น windows แล้วล่ะครับ (illusion ผมยังไม่ใช้เลยอ่ะ)

เด่วลองหามาลงดูคับ ในใจอยากลงตัวเเรกๆๆเยยเเต่หาซื้อเเผ่นยากมั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
              X