Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ass Creed มีตัวแก้ เยรูซาเร็ม รึยังคับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ass Creed มีตัวแก้ เยรูซาเร็ม รึยังคับ ?

ไม่ทราบมีตัวแก้มารึยังอ่ะคับ กำลังเล่นเพลินๆมาค้างเข้าเมืองเนี้ย เสียรมณ์เลย
    ตอนแรกไอเราก็คิดว่าเครื่องเรา

มีตัวแก้ทำให้เข้าเยรูซาเร็มได้แต่จะกลายเป็นภาษารัซเซียครับมำให้หมดอารามณ์เล่นไปเลยทีเดียว แต่ถ้าไม่สนเนื้อเรื่องอยู่แล้วก็ไปปโหลดรัสเซียมาเลยครับ

Comment

เมืองที่เข้าแล้วเด้งจอมืดคือ เยรูซาเลม ครับ วิธีเล่นแก้ขัดคือ ต้องลงแพทซ์เสริมของรัสเซีย วิธีนี้จะเล่นได้ต่อไป แต่จะส่งผลทำให้ภาษาทั้งหมดในเกมกลายเป็นภาษารัสเซียที่เราๆอ่านไม่รู้เรื่องกันแทน............
      ........ไม่งั้นก็แบ็คอัพเกมไว้สองอัน อันนึงเก็บไว้ อันนึงลงแพทซ์..ไว้เข้าเมืองเยรูซาเลม พอจะเข้าเมืองอื่นก็ให้กลับไปเล่นอันดั้งเดิม ก็จะเล่นเกมแบบภาษาอังกฤษได้ตามปกติ........แต่ยุ่งยากแบบนี้ รอแผ่นแท้ๆดีกว่านะ อิอิ

Comment

ผมรอตัวเต็มที่ไร้ปัญหาแล้วค่อยเล่น กลัวเสียอารมณ์ ^ ^

Comment

เจ้าแพทตัวนี้มันประมาณกี่MBครับ ใช่ตัว916MBรึป่าว

Comment

เล่นแบบ รัสเซีย ผมว่า มันรู้สึกไม่ใช่อ่ะมันไม่ใช่

Comment

ผมก็อยากเข้าเหมือนกัน เด้งตลอดเลย อยากไปเสียบทหารในเมืองเล่น

Comment

โหยย สรุปคือต้องรอใช่ป่ะเนี้ย อุส่าเล่นมาตั้งนาน -*- ดีนะไม่ซื้อแผ่นมา โหลดมาเล่น

Comment

ขอพูดคำหยาบหน่อยเถอะครับ
                  แมงโคตรเซงไอร้านขายแผ่นเกมเลย
                  เมื่อวานผมไปซื้อแผ่น Assassin มา
                  ผมเห็นแผ่น ก็เลยถาม

ผม"พี่ เกมนี้มาใหม่ใช่มั้ยครับ
                  นาย ก"ใช่ครับ
                  ผม"พี่เล่นยัง
                  นาย ก"อ๋อ เล่นแล้ว มันมาก
                  ผม"ผมเห็นเค้าบอก ตอนนี้ มันยังเข้าเยรูซาเลมไม่ได้เลย
                  พี่เข้าได้เหรอ
                  นาย ก"ได้ครับ
                  ผม"ผมขอดูตัวอย่างหน่อยได้มั้ยพี่
                  นาย ก"อ๋อ พึ่งฟอแมตไปอ่ะครับ
                  แล้วผมก็ซื้อไป เพราะตอนนั้นไม่ได้คิดอะไรมาก
                  พอกลับมาบ้าน เล่นไปเรื่อง และพอมาถึงเมืองเยรูซาเลม
                  ด้วยความที่เราคิดว่า เข้าได้ ขี่ม้าควบไปเลย เข้าเมืองไป
                  โอ้ว!! มันเด้งครับ เคลียดมาก ซื้อมาแผ่นละ 450บาท
                  เล่นได้แค่เนี้ย เคลียดครับ ไอเราก็เป็นคนใจร้อน ขี้เกียจนั่งดูดทั้งวันทั้งคือ
                  ผมต่างจังหวัดนนะครับ ไม่ใช่ กทม ซื้อแผ่นมา 450บาท หวังจะเล่นได้ไม่เสียอารม
                  และไม่ต้องมานั่งโหลดเป็นวันๆ แล้วทำกันแบบนี้ รับมิได้ครับ
                  พรุ่งนี้ ผมจะเข้าไปแขวะที่ร้านซะหน่อยเถอะ
                  เซงมาก 450บาท เล่นได้แค่เนี้ย

Comment

แพงไปแล้วครับนั่น ผมซื้อมาแผ่นละ 80 2แผ่น แต่เจอปัญหาเดวกัน

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
                      ขอพูดคำหยาบหน่อยเถอะครับ
                      แมงโคตรเซงไอร้านขายแผ่นเกมเลย
                      เมื่อวานผมไปซื้อแผ่น Assassin มา
                      ผมเห็นแผ่น ก็เลยถาม

ผม"พี่ เกมนี้มาใหม่ใช่มั้ยครับ
                      นาย ก"ใช่ครับ
                      ผม"พี่เล่นยัง
                      นาย ก"อ๋อ เล่นแล้ว มันมาก
                      ผม"ผมเห็นเค้าบอก ตอนนี้ มันยังเข้าเยรูซาเลมไม่ได้เลย
                      พี่เข้าได้เหรอ
                      นาย ก"ได้ครับ
                      ผม"ผมขอดูตัวอย่างหน่อยได้มั้ยพี่
                      นาย ก"อ๋อ พึ่งฟอแมตไปอ่ะครับ
                      แล้วผมก็ซื้อไป เพราะตอนนั้นไม่ได้คิดอะไรมาก
                      พอกลับมาบ้าน เล่นไปเรื่อง และพอมาถึงเมืองเยรูซาเลม
                      ด้วยความที่เราคิดว่า เข้าได้ ขี่ม้าควบไปเลย เข้าเมืองไป
                      โอ้ว!! มันเด้งครับ เคลียดมาก ซื้อมาแผ่นละ 450บาท
                      เล่นได้แค่เนี้ย เคลียดครับ ไอเราก็เป็นคนใจร้อน ขี้เกียจนั่งดูดทั้งวันทั้งคือ
                      ผมต่างจังหวัดนนะครับ ไม่ใช่ กทม ซื้อแผ่นมา 450บาท หวังจะเล่นได้ไม่เสียอารม
                      และไม่ต้องมานั่งโหลดเป็นวันๆ แล้วทำกันแบบนี้ รับมิได้ครับ
                      พรุ่งนี้ ผมจะเข้าไปแขวะที่ร้านซะหน่อยเถอะ
                      เซงมาก 450บาท เล่นได้แค่เนี้ย

ไปซื้อที่ไหนมา 450 ผมซื้อแผ่น 65 เอง โมโห เอาแผ่น(ไม่ใช่แผ่นเกมส์Ass นะเสียดาย)อะไรก็ได้ไปเขวี้ยงหน้าร้านมันเลย แพงเว่อโครต

Comment

รอแผ่นแท้ออกกันต่อไป แต่ยังไงผมก็เล่นจบไปละ เอิ๊กกกกกมันโคตรครับ

ปล. ซื้อแผ่นแท้เลยดีกว่าไหม แผ่น450บาททำไปได้ -*-

Comment

อย่าไปเชื่อร้านมันครับ เชื่อมันไม่ได้หรอก
                          ถ้าจะเชื่อ เชื่อคนในกระทู้ดีกว่าครับ
                          อีกอย่าง ไม่แนะนำให้ซื้อร้านพวกนั้นเลยครับ มีแต่จะขายอย่างเดียว

Comment

แผ่นเกมออกก่อนกำหนด ถูกแฮ็กมาปล่อย พวกหัวใสก็รีบดูดมาขายกันแระ.....เกมมันยังไม่สมบูรณ์เลย เข้าเมือง
                            เยรูซาเลมแล้วเกมล่มทันที ส่วนแบบสมบูรณ์มีแต่เวอร์ชั่นรัสเซียเท่านั้นที่เล่นได้ตลอดรอดฝั่ง
                            นี่ถ้าติดตามข้อมูลปากต่อปากของคนที่ได้เล่นมาแล้ว ก้คงไม่ต้องเสียตัง เสียอารมณ์แบบนี้หรอก อิอิ 2 แผ่น
                            450 แพงๆ โคตรๆ.....ต้นทุน 20 บาทเองมั๊ง....!!!

Comment

ร้านแผ่นเถื่อนก็งี้แหละครับถ้าจะบริโภคของปลอมโหลดเอาเหอะ ไม่ก็รอของแท้ออกซื้อของแท้ไปเลย

Comment

Working...
                              X