Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี2คำถามที่อยากรู้คำตอบง้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี2คำถามที่อยากรู้คำตอบง้าบ

1. เมนบอด A7V400-mx ของ AsuS เนี้ย ใช่การ์ดจอ ประเภท AGP8X ได้ไหม
    2. ถ้าเอา HDD รุ่นเก่าๆมาใส่ในเมนบอดรุ่นใหม่เนี่ย สามารถใส่ด้วยกันได้ไหมครับ(คำถามนี้หลงบอดไปหน่อย)

A7V400-mx สามารถใช่การ์ดจอ ประเภท AGP8X ได้แน่นอครับ

เอา HDD รุ่นเก่าๆมาใส่ในเมนบอดรุ่นใหม่เนี่ย สามารถใส่ด้วยกันได้แน่นอนครับเพราะยังมี Interface ของ PATA อยู่ครับอย่างน้อย 1 เส้น หรือสามาหาซื้อการ์ดที่เพิ่ม PATA ได้อีกนะครับของจีนราคาก้ประมาณ 200-400 บาท ครับ

Comment

คุงค้าบ

Comment

Working...
      X