Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อไร GTA4 จะลง PC ซักทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อไร GTA4 จะลง PC ซักทีครับ

เห็นภาพแล้วยั่วน้ำลายจริงๆครับ แต่ที่น่าเสียดายในภาคนี้คือ ไม่มีเครื่องบินให้ขับ ถ้าจะบินก็ใช้เฉพาะ ฮ.

แล้ว ใครรู้บ้างว่าสเปกขั้นต่ำมันเท่าไร ใครรู้ข่าวสารช่วยมา โพสด้วยน่ะครับ เพราะผิดหวังกับปีก่อนมากเลยว่าจะลงขายแต่มาเลือนถึงปีนี้แต่ปีนี้ก็ไม่มีวิ่แววกันเลย

เอาภาพให้ดูก่อนเผื่อมีใครอยากเล่น(ยั่วน้ำลาย)
    Attached Files

น่าจะอีกไม่นานนะ เพราะข่าวออก PS3 ก็ตั้งนานแล้ว *0*

รอเล่นเหมือนกัน 5+

Comment

คอ GTA คงรอต่อไป

Comment

น่าจะออกหลังคอนโซลซักปี

Comment

เดือนเมษา ออกพร้อมกันทั้ง 360 ,PS3
          ยุคนี้และยุคหน้าคือยุค console หากเป็นนักเล่นเกมส์จริง ซื้อมาเล่นเลยเครื่องใดเครื่องหนึ่งไม่ผิหวัง

Comment

รู้สึกว่าเกมนี้จะเป็นเกม Exclusive ของเครื่อง Console รึเปล่าครับ ไม่แน่ใจ

ถ้าเป็นก็ไม่น่าจะพอร์ทลง PC หรอกครับ

Comment

เดือนเมษา ออกพร้อมกันทั้ง 360 ,PS3
              ยุคนี้และยุคหน้าคือยุค console หากเป็นนักเล่นเกมส์จริง ซื้อมาเล่นเลยเครื่องใดเครื่องหนึ่งไม่ผิหวัง
              ถ้ามีเงินก็อยากจะซื้ออยู่หรอกคับ ว่าแต่ตอนนี้เกมส์ของPS3ก่ะ360ขายแผ่นละเท่าไหร่คับ

Comment

ผมชอบเกมส์ PC มากกว่า CONSOLE น่ะ เพราะรู้สึกว่ามันคนล่ะอารมณ์ จริงอยู่ที่ XBOX จะสามารถเล่นเหมือน PC ได้ แต่มันก็อันล่ะ ฟิว อยู่ดี

Comment

ชอบเหมือนกันนะ GTA เนี่ย มันไม่เหมือนเกมอื่นตรงที่มันอิสระ ถึงแม้จะเล่นไปตามเนื้อเรื่องก็สามารถที่จำไปทำอย่างอื่นได้อีก และที่ชอบมากก็ตรงที่ขับรถที่ละคับที่ทำให้เกมน่าเล่นขึ้นอีกมากเลย
                  หวังว่าคงจะออก PC นะ

Comment

สาวก

Comment

เพิ่งออกวันนี้ครับ 29 เมษา แต่เสียใจด้วยครับ ไม่มีของ PC มีแต่ PS3 กับ Xbox 360 คงต้องรอต่อไป

Comment

ออก PC แน่นอนนะครับ เหมือนกับภาคที่แล้ว ลง Console ก่อน แล้วจะมาพอทลง PC อีกครึ่งปีหลัง

ชาว GM PC รอกันก่อนนะครับ อย่างช้าเลยไม่น่าเกิน 1 ปีครับผม ^^

Comment

อีกไม่นานๆๆๆ จะได้เล่นแล้ว ตอนนี้ ซื้อคอมรอไว้แล้วๆๆ 55+

Comment

ภาพสวยขึ้นเยอะเลยครับ
                            GLORIOUS PC MASTER RACE
                            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                            X