Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acrylic เท่าฝาเคช B2S มีขายไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Acrylic เท่าฝาเคช B2S มีขายไหมครับ

ราคาเท่าไรครับ 17X15.5

อยากรู้เหมือนกัน

Comment

ผมซื้อมาและครับ 2มม. 1*1 นิ้วเอง แต่มี น้ำยาเชื่อมอคีลิกครับ จะเป็นงัยต่อเด๋วจะถ่ายรูปให้ชมน่ะจ้ะ

Comment

Originally posted by supachai View Post
        ผมซื้อมาและครับ 2มม. 1*1 นิ้วเอง แต่มี น้ำยาเชื่อมอคีลิกครับ จะเป็นงัยต่อเด๋วจะถ่ายรูปให้ชมน่ะจ้ะ
        เท่าไหร่ครับ แล้วพี่เอาไปตัดที่ไหนครับ

Comment

ตัดเองครับ ใช้เลื่อยฉลุกะจะตัดพุงนี้

Comment

Comment

ถ้าตัดเองจ้างตัดหน่อย อิอิ

Comment

ผมตัดฝาเคชแล้วครับ โดยใช้ลูกหมู

Comment

Originally posted by supachai View Post
                  ผมตัดฝาเคชแล้วครับ โดยใช้ลูกหมู
                  รับตัดมั้ยจะได้ให้เอาไปตัดที

Comment

คงไม่น่ะครับของผมยังไม่สวยเลย เด๋วตอนเย็นลงรูปให้เสร็จหมดแระ แดงฉ่ำเลยครับ

Comment

ราคาตามความหนาและ ความกว้าง

ถ้าขนาดประมาณฝาเคส 3 มิล ไม่เกิน 2 ร้อย+-50 ถ้า 2 มิล ก็ ลดมาอีกนิด

Comment

Working...
                      X