Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GS PCI-E x16 2.0 จะใส่กับ PCI-E x16 ได้หรือเปล่างงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GS PCI-E x16 2.0 จะใส่กับ PCI-E x16 ได้หรือเปล่างงครับ

คือเมนบอร์ดของผมมันเป็น รุ่น galaxy 650i ultra อะครับ

อยากทราบว่ามันจะใช้ กับ xfx 8800 gs ได้ประครับ เห็นมันเป็น

PCI-E x16 จะใสกับ PCI-E x16 2.0 ได้ปะครับ พึ่งสังเกตุเจออะครับ
    พอดีว่าจะซื้อตัวนี้ใช้ครับ
    ช่วยตอบหน่อยครับ

ขอบคุนร่วงหน้าครับ ท่านผู้รู้ทั้งหลาย

ใส่ได้ครับ

Comment

Originally posted by TaO_OaT View Post
      ใส่ได้ครับ
      ตามนั้น

Comment

แล้วมันแรงต่างกันมากมะคัย 2.0 กะ อันเ่ก่า ผมมะเคย เหอะๆ

Comment

Originally posted by sunzacool View Post
          แล้วมันแรงต่างกันมากมะคัย 2.0 กะ อันเ่ก่า ผมมะเคย เหอะๆ
          ขึ้นอยู่กับการ์ดจอครับ ถ้าการ์ด กิน bandwidth ไม่มากกว่า ver.1.0 ก็ไม่มีผลอะไรเลย

Comment

ใส่ได้ครับพ้ม

Comment

Working...
            X