Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ คือ ผมอยากทราบว่า สเปค Core2T7500 2.2 GF8600Gs เล่นเกมไรได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ คือ ผมอยากทราบว่า สเปค Core2T7500 2.2 GF8600Gs เล่นเกมไรได้บ้างครับ

core2T7500 2.2 GF8600GS ram 2G HD 160GB เล่นเกมไรได้บ้างครับ ช่วยตอบที
    Bioshock,Crysis,C&C3,Cod4 เล่นได้ไหมงับ ช่วยบอกที
    ถ้าเล่นได้ ได้ประมาณไหนงับ

ช่วยด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

dun

Comment

โน๊ตบุคเหรอ ก็น่าจะแรงอยู่นะ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

เล่นได้ทุกเกมส์ อะ

Comment

ทุกเกมเรยหรอครับ แล้วเล่นได้สูงแค่ไหนหรอครับ เน้นๆBioshock C&C3 ครับ

Comment

BenQ S41 ช่ายป่ะ 8600Gs ก็ แรงแล้วครับ เล่นได้ใน ระดับ High ( เกณฑ์ NoteBook ) แล้วครับ

Comment

คุณมากนะครับ รู้ด้วยว่าเปงs41 เทพ == แล้วผมเห็นภาพDMC4อ่ะ สวยมาก จะเล่นได้ไหมเนี้ย ^^ ถ้าใส่แรมมากกว่านี้จะเล่นได้ดีกว่าไหมอ่า คุณล่วงหน้าเลยครับ

Comment

อยากรู้คะแนน S41 3dMark06อ่า ใครรู้ช่วยบอกทีครับ

Comment

เดี๋ยวเจอ MacBook Pro 2.4 GHz, 8600gt ,4GB-RAM จะมาบอกครับว่า Mac เล่นเกมส์ PC แล้วเป็นไงเห็นว่าเป็น Spec ระดับ เทพ

Comment

ที่ว่ามาเล่นได้ทุกเกมครับ

Mac Book Proที่ว่าแรงเนี่ย ผมว่าราคามันเวอร์ไปอ่ะ ถ้าไม่ใช้OSXเป็นหลักแล้วจะซื้อมาเล่นเกม ผมว่าราคาขนาดนี้เอาDell XPSหรือ Alienwareดีกว่าครับ

Comment

Working...
                        X