Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไอเจ้านี้ !! คือโปรแกรมอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไอเจ้านี้ !! คือโปรแกรมอะไร

ช่วยดูทีคับ ผมเล่นเกมส์แล้ว มัน
    ชอบขึ้นมา ตลอดเลย ขึ้นมาเื่รื่อยๆ

เวลามันเปลี่ยนฉากต่อสู้

มันมาจากโปรแกรม อะไรหว่า ผมหาไม่เจอ - -*

K-lite code ครับ

Comment

ช่วยหน่อยค๊าฟฟ

มันขึ้น ตลอดที่เวลา เล่นเกมเลย

Comment

Originally posted by เครซี่คุง View Post
        K-lite code ครับ
        หาโปรแกรม มันไม่เจอ เลยคับผม

จะ ลบมันออก ยังไงหว่า

Comment

ปกติ ส่วนมาก ไม่ต้องเอา ออก

แต่ผม ต้องการ ลบ มันออก อ่ะคับ

เพราะ มันขึ้นมาเป็น 10 เลยครับ

เวลาเล่นเกมอะคับ

Comment

ไปที่ control panel / add or Remove Programs/ แล้วไป Remove K-litecode ออกคับ หรือไม่ก็เข้าไปที่ Drive C: / Programfile / k-litecode ไปลบ Folder ชื่อนี้ได้เลยคับ

Comment

Originally posted by kungnok View Post
              ไปที่ control panel / add or Remove Programs/ แล้วไป Remove K-litecode ออกคับ หรือไม่ก็เข้าไปที่ Drive C: / Programfile / k-litecode ไปลบ Folder ชื่อนี้ได้เลยคับ
              ไม่เจอครับผม ลองก่อนแล้วที่จะถาม

ใช้โปรแกรม Your Uninstaller

ก็หา ไม่เจอ - -*

Comment

มันไม่น่าจะขึ้นนะ -*-
                เพราะไอ้โปรแกรมนี้มันเป็นโปรแกรมเกี่ยวกับ codec นี่(พวกช่วยทำให้ดูหนังได้ครอบคลุมอ่ะ)
                เล่นเกมแล้วมันจะขึ้นได้ไงหว่า -*-

Comment

ผมก็ขึ้นมาบางครั้งครับไม่รู้เหมือนกันเอาไว้ทำ

Comment

นั่นดิ

ปกติมันจะขึ้นตอนดูหนังนะคับ

Comment

ปรกติจะมากับพวกโปรแกรมที่ไว้ดูไฟล์หนังน่ะครับ
                      ลองดูว่าท่านได้ลงโปรแกรมใหนไปบ้างแล้วก็ลบออกทีละตัวครับ

Comment

ปรับใน msconfig ไม่ต้องให้มัน startup มาด้วย

Comment

Working...
                        X