Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 2 หมื่น ซื้อโน๊ตบุ๊คอะไรดีครับ ในงานคอมมาร์ท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 2 หมื่น ซื้อโน๊ตบุ๊คอะไรดีครับ ในงานคอมมาร์ท

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ต้องการด่วน

ค้องการเหมือนกัน นวอนผู้รู้แนะนำที่คร๊า บ บ

Comment

ของานที่ใช้ด้วยครับว่าใช้ทำอะไรเป็นหลัก เล่นเกมหรือเปล่า ถ้าเล่นก็แบบไหน หนักไหม(แต่งบขนาดนี้คงเล่นไม่ไหวหรอกคับ)

Comment

บอกไม่ได้เลยครับ แนะนำให้ไปดูในงานก่อนแล้วกันครับ ว่ามีรุ่นไหนที่เขาลดราคามาตามงบที่คุณมีบ้าง เพราะบางรุ่นที่แพงๆกว่า 20k เขาก็จะนำมาลดในราคาไม่เกิน 20k ก็มี ต้องลองไปดูนะครับ แล้วต้องรีบไปด้วย เพราะงานนี้ ของมีจำนวนจำกัดครับ หมดแล้วหมดเลย พอจบงานก็จะนำรุ่นใหม่ๆ เข้ามาขาย แล้วรุ่นเก่าก็จะหายไปจากท้องตลาดตลอดกาล

Comment

แนะนำให้รีบไปตั้งแต่วันแรกๆ คับ ไม่งั้นต่อให้ 30K ไปวันหลังหมดชัวคับ แล้วจะอดนะ

Comment

ลองดูที่ Link นี้ครับเป็น Pro ของงาน commart '08 เพื่อสนใจครับ

http://www.arip.co.th/cmt/2008/cm/promotion.php?id=1

สเปกเป็นใงคงต้องไปถามในงานให้แน่อีกทีครับ

Comment

Working...
            X