Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูสเป็คผมที่ว่าใช่PSU Enernax 460W พอไม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูสเป็คผมที่ว่าใช่PSU Enernax 460W พอไม

CPU E6750
    m/b GA-P35-DS3R
    vga GeForce 8600 GTS
    RAM Corsair TWINX XMS2 2GB 800MHz (1GBx2)
    Sound SOUND BLASTER 5.1 EAX
    Hdd 160/7200 SEAGATE SATA II
    DVD-RW ASUS
    พัดลมอีก3ตัว
    ผมไม่แน่จัยว่าPSUมัมจะไหวหรือป่าวเวลาผมเล่นเกมแล้วมัมชอบค้างบ้างครั้งภาพก็แตก

น่าจะพอนะครับ แต่สงสัยว่า จะเต็มๆเวลาฟูลโหลด มันจ่ายไฟไม่พอ ลองเช็คไฟจ่ายซีพียุก่อนนะครับ

Comment

สบายๆคับ

ที่ภาพแตกนั่นได้ OC การ์ดจอไหมคับ

แล้วขณะเล่น เครื่องมันร้อนไปหรือป่าวคับ ???

Comment

ไม่ได้OCคับอุณหภูมิสูงสุดก็64ต่ำสุด54วันนี้ยกไปให้ช่างดูช่างเอากาดตัวอื่นมาใส่แล้วลองเล่นดันไม่ค้างเปลี่ยนมาใส่กาดผมดันค้างเซงจิงๆๆ

Comment

Working...
        X