Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูอาการ gigabyte 8800gt ให้ทีคร้าบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูอาการ gigabyte 8800gt ให้ทีคร้าบบ

คือ ใช้ gigabyt 8800gt turboforce เวลาเล่นเกมไปสักพักแล้วมันหลุดออกมาจากเกม โดยมีข้อความขึ้นดังไฟล์ด้านล่างครับ ลองเล่น gear of war ,PES2007 ,Assassin's Creed เป็นหมดเลยครับ ไม่ทราบว่ามันน่าจะเป็นเพราะอะไรครับ
    Attached Files

ลองอัพเดท Driver ดูรึยังครับ

Comment

Originally posted by HoLYFiNGeR View Post
      ลองอัพเดท Driver ดูรึยังครับ
      ตามนี้ เปลี่ยนเวอร์ชั่นอื่นดู

Comment

-*-กะจาซื้อซักหน่อยอย่างงี้ต้องรองดูคนอื่นโพสตอบ

Comment

Assassin's Creedเวลาเล่นผมก้เป็น เปนกันทุกคน หุหุ
          แต่เกมอื่นยังไม่เคยเล่นอ่ะ

Comment

ได้ครับ เดี๋ยวจะลองอัพเดท driver ดู ถ้าได้ผลยังไงจะกลับมาบอกครับ
            แต่เกม gear of war มันจะหลุดออกมาที่เดิมตลอดเลย ไม่ทราบว่าจะเกี่ยวกับ driver ด้วยป่าวครับ

Comment

Originally posted by neung View Post
              ได้ครับ เดี๋ยวจะลองอัพเดท driver ดู ถ้าได้ผลยังไงจะกลับมาบอกครับ
              แต่เกม gear of war มันจะหลุดออกมาที่เดิมตลอดเลย ไม่ทราบว่าจะเกี่ยวกับ driver ด้วยป่าวครับ
              ไดร์เวอร์ + ตัวเกมส์ ด้วย

Comment

ลอง update driver แล้วไม่หายครับ เล่น gear of war ยังเป็นเหมือนเดิมเลย คือหลุดจากเกมและมีข้อความเดิมขึ้นมา
                ส่วน Assassin's Creed เล่นแล้วหลุดออกมาเลย ไม่ทราบว่าจะเป็นเพราะอะไรได้อีกครับ

Comment

gear of war เป็นที่ตัวเกมส์แหงมๆอะครับ ถ้าอัพเดทที่ ไดรเวอร์ไม่หาย เพราะผมก็เล่นจนจบแล้ว ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยนะ ส่วน ass Creed ต้องถามคนอื่นล่ะครับ ยังไม่ค่อยอยากเล่นเลย อยากให้ปัญหาในเกม มันหมดไปก่อน หุๆ

Comment

เป็นที่เกมครับ จะเป้นกับเกมที่เข้าร่วมระบบ วินโด้ไลฟ์ล็อคอิน ...สังเกตุเวลาเริ่มเข้าเกมมันจะมีการติดต่อทางเน็ต
                    เล็กน้อย ......ต้องหาตัวแก้ตัดระบบนี้ออกไปครับ ลองไปหาแถว G.C.P.W.com <<<< ชื่อย่อนะ อิอิ

Comment

โทดทีครับ G.C.P.W.com คือไรเหรอครับ...อยากเล่นต่อแล้ว กำลังมันเลย อิอิอิ

Comment

G=game
                        C=co
                        P=py
                        W=world

Comment

เกมส์นี้ปัญหาเยอะมากครับ

Comment

gear of war มีปัญหาตัว LIVE ครับ เป็นความซวยเฉพาะ คน แต่ก็คงจะพอหาวิธีเล่นได้ Assisin creed มีปัญหาที่เยรูซาเล็มต้อง ลงpatch รัสเซีย มั่วๆเล่นไป ใช้ตัวบทสรุปของXboxได้เหมือนกันแปะ แต่ก็ชอบหลุดเหมือนกันหลุดตลอดเลยละครับ แต่ก็ใช้ได้

Comment

พวกม้า gigabyte จะไม่เข้ามาปรากฎตัวในกระทู้แบบนี้ครับ
                              จะพบได้ตาม
                              1.กระทู้เชียร์ของ gigabyte
                              2.เข้ามาด่าuserที่ด่า gigabyte

ส่วนใครที่ซื้อมาแล้ว
                              ...ตัวใครตัวมันครับ

Comment

Working...
                              X