Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีร้านไหนเปลี่ยน HD Macbook บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีร้านไหนเปลี่ยน HD Macbook บ้างครับ

มีร้านไหนรับเปลี่ยน HD macbook ราคาไม่แพงมากบ้างครับ ลองโทรถามที่ istudio ราคาแพงเกินงบไปหน่อย 120 GB ค่าเปลี่ยน 3,900 / 160GB ค่าเปลี่ยน 4,900 ออกจจะเกินงบไปนิดนึง ใครมีร้านอะไรที่ไว้ใจได้ คุณภาพดีช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

ซื้อมาเปลี่ยนเองก็ได้ครับ ของ macbook เปลี่ยนง่าย

Comment

เปลี่ยนเองประกันไม่หมดหรือครับ

Comment

Originally posted by golf252 View Post
        เปลี่ยนเองประกันไม่หมดหรือครับ

สำหรับ macbook ไม่หมดครับ เปลี่ยนเองได้เลย

Comment

แล้ว mac book pro ละครับ

Comment

เปลี่ยนได้เลยครับ

HDD ไม่จำเป็นต้องซื้อกับ ร้านที่จำหน่าย apple เสมอครับ ซื้อร้าน อื่น ๆ ได้ครับ

Comment

mbp เปลี่ยนเเล้วหลุดนะครับ ต้องให้maccenterเปลี่ยนให้ ค่าเปลี่ยน1000

Comment

Originally posted by BOokz View Post
                เปลี่ยนได้เลยครับ

HDD ไม่จำเป็นต้องซื้อกับ ร้านที่จำหน่าย apple เสมอครับ ซื้อร้าน อื่น ๆ ได้ครับ
                Originally posted by kittisunton View Post
                mbp เปลี่ยนเเล้วหลุดนะครับ ต้องให้maccenterเปลี่ยนให้ ค่าเปลี่ยน1000
                ตกลงขาดหรือไม่ขาดหว่า แล้ว maccenter อยู่ที่ไหนครับ

Comment

Originally posted by golf252 View Post
                  ตกลงขาดหรือไม่ขาดหว่า แล้ว maccenter อยู่ที่ไหนครับ

macbook เปลี่ยนเองได้
                  macbookpro เปลี่ยนแล้วหลุดประกัน (แต่จะเปลี่ยนเองก็ได้ ถ้ามันเจ๊งก็เปลี่ยนตัวเดิมกลับแล้วเอาไปเคลม)

maccenter อยู่สยามดิส ฝั่งลิฟต์ ชั้น3 แถวๆร้านหนังสือ asia book

Comment

confirm....เปลียนเองได้เลยหากไม่รู้วิธี...ก็หาใน Youtubeได้เลยครับ ง่ายมากกกกกก

Comment

เปลี่ยนเองแล้วครับ เปลี่ยนง่ายชะมัด แอบด่าตัวเองฟายด้วยย ^^

Comment

Working...
                      X