Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น sf มั่งงับ มานกินสเปค มากเลยหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าจำไม่ผิด ค่าfram rate นี่มานจะอยู่ประมาณนี้แหละคับ การ์ดจอแรงแค่ไหนมันก็อยู่ประมาณนี้คือปกติของเกมมัน การ์ดจอแรงๆมีไว้รักษาระดับค่าfram rate ให้คงที่ปกติเฉยๆ ไม่ให้ต่ำกว่าปกติ ถ้าผิดถูกไง ขออภัยด้วยคับ

Comment

กำ มะเหงกินเลยนิ

Comment

แสดงว่าเกมมันอ่อนน่ะสิ เครื่องแรงยังไงไม่สนฉันแรงได้แค่นี้

Comment

ถ้างั้นคน ปิง 500 ก็ 500 เฟรมต่อวิจิครับ 555+
          ผมว่ามันล็อกไม่ให้เกิน 30 นะ เพราะเฟรม 30 ขึ้นไปคนเราจะมองไม่ออกแล้ว เฟรม 30 กะเฟรม 100
          สายตาเรามองไม่ออกหรอกครับ เรามองแค่ว่ามันไม่กระตุกแล้ว การ์ด 8800 เหมือน porche ที่วิ่งบนถนน ที่จำกัดความเรว 80 โลต่อ ชม ไงคับ การ์ด 9550 city ก็วิ่งได้ไวเท่ากัน แต่ถ้าอยากเหนเฟรมน้อยกว่า 30 ลองเอา gf2mx ลองจิคับ

Comment

Originally posted by NinjaXIII View Post
            8800 กะเกม sf ได้ framerate 30 -*- งงไปเลย

F.E.A.R. อายไปเลย เจอแบบนี้

Comment

Working...
            X