Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAIDMAX SAMURAI กับ RAIDMAX SAGITTA รุ่นไหนน่าเล่นกว่ากันครับ จะไปถอยมาสักตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RAIDMAX SAMURAI กับ RAIDMAX SAGITTA รุ่นไหนน่าเล่นกว่ากันครับ จะไปถอยมาสักตัวครับ

เย็นนี้แล้วครับ ช่วยตัดสินใจน่อยใครซื้อมาแล้วแนะนำน่อยครับ

RAIDMAX SAGITTA2 เห็นรูปในเวปมาสวยดีครับ ไม่รุ้ร้านไหนมีขาย

Comment

ninjaก็น่าเล่นนะ

Comment

SAGITTAสวยดีครับเพิ่งซื้อมาวันนี้-0-

Comment

ตอนนี้ใช้RAIDMAX SAMURAI สีบอน เย็นดี สวยด้วย

Comment

RAIDMAX SMILODON

Comment

SAMURAI ครับ สีแดงแจ่มเลย
              Attached Files

Comment

ความชอบเป็นรสนิยมส่วนตัว คงคิดแทนกันยากเนาะ

Comment

ไม่ใช่แฟน เลือกเคสแทนกันได้.....................

Comment

Working...
                  X