Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 7k การ์ดตัวไหนคุ้มคาตัวที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 7k การ์ดตัวไหนคุ้มคาตัวที่สุดครับ

มีงบอยู่ 7k ครับใช้ amd x2 4200+ บอร์ดASrock Nf6p

ใช้การ์ดจอตัวไหนค้มค่าตัวที่สุดในงบประมาณ7พันอ่ะครับ

ช่วยฟันธงทีครับรุ่นพี่ทั้งหลาย

GF9600GT ตามงบพอดี

Comment

ผมว่าเพิ่มเงินอีกนิด Spark Zero ดีกว่ามั้ง ความเห็นส่วนตัว

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

gigabyte 3870

Comment

งบ 7 พัน เอา 3870 มือ 2 ตามลายเซ็นต์ผมไหมล่ะ 55

Comment

เพิ่มนิสหน่อบได่ 8800 แววว

Comment

หาอีกห้าร้อย ได้ 8800GT เลยนะนั่น

Comment

หง่ะมีแต่คนเชียร์ 8800gt แต่ที่ว่าเพิ่มอีกนิ๊ส นี่มันเท่าไหร่อ่ะครับ

เดือนนี้ได้ไปซื้อมาม่ามาตุนไว้ที่หอสักลังเอาตังไปทุ่มการ์ดจอ อิอิ

Comment

หง่ะมีแต่คนเชียร์ 8800gt แต่ที่ว่าเพิ่มอีกนิ๊ส นี่มันเท่าไหร่อ่ะครับ

เดือนนี้ได้ไปซื้อมาม่ามาตุนไว้ที่หอสักลังเอาตังไปทุ่มการ์ดจอ อิอิ

Comment

Working...
                    X