Announcement

Collapse
No announcement yet.

จำเป็นไหมที่โปรแกรมอื่นต้องแท้ด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จำเป็นไหมที่โปรแกรมอื่นต้องแท้ด้วย

อยากถามว่าถ้าเราลง OS แผ่นที่เป็นลิขสิทธิ์อะครับ แล้วพวกโปรแกรมออฟฟิศต่างๆ รวมไปถึงเกมส์นี่จำเป็นต้องของแท้ตามด้วยไหมครับ เพราะเห็นเพื่อนเค้าบอกมาว่าถ้าลงวินโดวส์แท้ มันก็จะรองรับโปรแกรมอื่นๆของแท้ตามไปด้วย ไม่งั้นจะใช้งานไม่ได้

ผมคิดว่่าไม่เกี่ยวกันเลยนะค๊าบ เคยใช้อยู่ ก็ปกติ แท้ ปนเถื่อน ก็โอเคดีนะ

Comment

Originally posted by jshow View Post
      ผมคิดว่่าไม่เกี่ยวกันเลยนะค๊าบ เคยใช้อยู่ ก็ปกติ แท้ ปนเถื่อน ก็โอเคดีนะ
      ไม่เกี่ยว ใช้ได้เหมือนกัน

Comment

ถ้ามีงบอยากจะซื้อของแท้ก็โอเค ครับ........ไม่มีปัญหาอยู๋แล้ว

Comment

เล่นของแท้ได้หมดดีแน่ แต่...จะเอากำลังทรัพย์ที่ไหนมาอุดหนุนให้ทำเยี่ยงนี้ล่ะ

Comment

ไม่จำเป็นครับ แต่ถ้าซื้อแท้ได้หมดก็ดีนะ อุดหนุนคนทำหน่อยคับ

Comment

ผมเถื่อนทุกอย่างเลย ยังใช้ได้ดีไม่มีปัญหา

Comment

Working...
              X