Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปซื้อการ์ดจอ ต้องเตรียมรายมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปซื้อการ์ดจอ ต้องเตรียมรายมั่งครับ

กะจาปายซื้อ AGP 7600GS อ่าครับ ตอนนี้ราคาประมานหนายครับ
    แล้วยี่ห้อรายดี
    และต้องเตรียมรายปายมั่งฮับ

ตัง ครับ ที่เหลือ ไม่ต้อง

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ตัง ครับ ที่เหลือ ไม่ต้อง
      ถูกต้องที่สุดครับ หุหุหุ

สปาร์ค 7600 GS 256 M 128 B

Comment

ใช่ครับ ต้องเตรียม เงิน ครับ -*-

Comment

ยี่ห้อ สปาร์ค ครับ ราคาประมาณ 5 พันบาทครับ

Comment

เอาเงินไปเยอะครับ เพื่อเจอรุ่นที่ดีกว่า แล้วก้ของที่ถูกจาย

Comment

Working...
            X