Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะหาซื้อเมนบอร์ด 939 มือหนึ่งได้ที่ไหนมั่งอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะหาซื้อเมนบอร์ด 939 มือหนึ่งได้ที่ไหนมั่งอ่ะครับ

คือเมนบอร์ดตัวเก่าผม (ASUS A8N-E) มันออกจะบ๊องๆอ่ะครับ เลยว่าจะหาบอร์ดตัวใหม่ซะหน่อย

แต่จะซื้อของมือสองก็ไม่มั่นใจ เพราะดูของไม่ค่อยเป็น เลยอยากได้เป็นมือหนึ่งมากกว่าอ่ะครับ

ผมเคยไปเดินๆดูที่พันทิพย์แล้ว แต่ก็ไม่เห็นมีอ่ะครับ

ไม่ทราบว่ามีใครพอรู้แหล่งที่จะซื้อบ้างมั้ยครับ

อ้อ แล้วก็พวกการ์ดจอเก่าๆด้วยอ่ะครับ อย่าง 7900 7950 อะไรพวกนี้อะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

มือ 1 แทบไม่มีแล้ว

Comment

เป็นผมนะ ขาย CPU ทิ้ง แล้ว ซื้อ socket AM2 เลยครับ

Comment

Working...
      X