Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD LE 1150 กับ Pentium 4 3.2E Ghz อันไหนแรงกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD LE 1150 กับ Pentium 4 3.2E Ghz อันไหนแรงกว่ากันครับ

คือไม่เคยใช้เครื่อง AMD เลยอ่ะครับ เห็นรุ่น LE 1150 มันถูกดีเลยจะซื้อ แต่ตอนนี้มีของเก่า p4 3.2 Ghz อยู่ เลยอยากรู้ว่าอันไหนมันแรงกว่ากันครับ แล้วคนที่เคยใช้งานแล้วเป็นอย่างไงบ้างมาเล่าให้ฟังหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ผมว่าพอพอกันนะ

Comment

P4. socket 775 ใช่ป่ะครับ?
      อาจจะใกล้ๆกัน รอผุ้ที่เคยใช้มาละกัน เทียบไม่ถูก รู้แค่ว่าเย็นกว่าแน่ๆ

ไม่เอา X2 เลยละครับ? หรือว่าไม่ได้ใช้งานหนัก

Comment

ใกล้กันครับผม ยกเว้นด้านตัดต่อหนัง Intel เหนือกว่า

Comment

socket 478 อ่ะครับ พอดีเอาไว้แค่ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเน็ท เท่านนั้นอ่ะครับ นาน ๆ ทีอาจจะมีการใช้ firewire เพื่อตัดต่อ VDO บ้าง

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

LE 1150 เหนือกว่าด้านประหยัดไฟ

Comment

le1150 overclock แรงครับ

Comment

Working...
                X