Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเวลาการเคลมการ์ดจอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเวลาการเคลมการ์ดจอหน่อยครับ

คือถ้าผมซื้อการ์ดจอมาแว้วเวลาเอาไปเคลมเราต้องเอาไปเคลมที่บริษัทมันเลยหรือว่าเอาไปเคลมร้านที่เราซื้อการ์ดจอมาครับพอดีเห็น Spark A 650 ราคาไม่แพงด้วยแถมแรงด้วยเลยจะถามว่าถ้าเกิดมันเสียมาจะเอาไปเคลที่ไหน

คำถามที่ผมถาม

1.เวลาเคลมนี้สามารถเคลมร้านที่เราซื้อได้เลยป่ะ

2.อยากเอา Spark แต่พี่ไม่สนับสนุนบอกประกันไม่ดี(ไม่รู้พี่เค้าได้ลองหรือยัง)แต่เค้าบอกมาว่ามันไม่ดีผมก็เลยจะถามเวลาเคลมหน่อยถ้ามันเคลมที่ร้านที่ซือ้ได้ก็ดีเลย

3.บ้านใครมีเกมส์ Hitman Blood mnoeyมั้งครับขอยืมมาเล่นหน่อยจิครับเน็ต Otop โหลดไม่ไหวหรือใครจะขายต่อผมก็ได้ขอเป็นแผ่น DVD นะครับแล้วก็ราคาแบบพี่น้องไรยังงี้อ่ะครับใครมี PM บอกเลยครับ

เคลมที่ศูนย์โดยตรงจะได้ไวกว่าครับ

Comment

ถ้าสะดวกที่ศูนย์ก้อเคลมที่ศูนย์ครับ.......เพราะร้านก้อต้องส่งศูนย์อยู่ดี

Comment

1.เคลมที่ร้านได้ รอแล้วก็รอ แนะนำเวลาจะเคลมให้เอาที่เคลมที่บริษัทหรือศูนย์ จะได้ของเร็วกว่า
        2.เพราะอะไร ต้องมีเหตุผล (ประกัน 2 ปี หรือ วัสดุดูไม่ค่อยดี ) มันก็ราคาถูกนี้ ตามนั้น
        3.ไม่ค่อยมีเวลาได้เล่นเกมส์ครับ เน็ตแรงอยู่แต่เอาใว้ดูดหนัง...อย่างเดียว (ดูก่อนเกมส์สนุกใหม เดี๋ยวโหลดมาเก็บใว้ 555+)
        ปล.เจอเกมส์นั้นละ 4G กว่า แนะ ไม่ใหว หุหุหุ
        Last edited by TWK.; 18 Mar 2008, 22:38:38.

Comment

อขอบคุณทุกคนครับผมนอนก่อนล่ะครับ

ก็ใช่อ่าสิครับเน็ต 256 จะโหลด 4G นานมากๆ(แต่เคยโหลดF.E.A.R. ภาค Extra Point อะไรนั้นล่ะ)โหลดมา 5GB ไม่รู้โหลดมาได้งครับพี่โหลดทั้งอาทิตย์สั่งพี่เลยห้ามเข้าเวปไม่งั้นโดน(ผมอ่ะโดนด่าเลย555+)

Comment

SPARK ผมว่าประกัน (Microware) ดีสุดแล้วนะ

Comment

ปัญหาคือผมไม่ได้ไปพันธ์ทิพย์นานแล้วกลัวไม่รู้ชั้นที่อยู่ของ Microware อ่าสิไม่รู้ทั้งตึกว่าตึกไหนเป็นตึกไหน

Comment

Originally posted by nongnis View Post
                ปัญหาคือผมไม่ได้ไปพันธ์ทิพย์นานแล้วกลัวไม่รู้ชั้นที่อยู่ของ Microware อ่าสิไม่รู้ทั้งตึกว่าตึกไหนเป็นตึกไหน
                ไมโครแวร์มีเว็บบอกสถานที่นะครับถ้าจำไม่ผิด และก็น่าจะอยู่ชั้น 4 ครับ
                http://www.mwthai.com/index.php?lay=...cle&Id=5360691

เรื่องการเอาไปให้ร้านที่เราซื้อเคลมให้ เป็นการวัดใจเลยล่ะครับ
                ร้านห่วยๆเนี่ย ตีหน้า...ใส่เลย แล้วท่านก็จะบอกว่า เอาไปเคลมเองที่ศูนย์

Comment

Working...
                X