Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ส่งข่าว] Hi-Fi & AV Festival 2008

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ส่งข่าว] Hi-Fi & AV Festival 2008

แบ่งเป็นหมวดหมู่ HOME THEATER, AUDIO, ACCESSORIES, SOFTWARE
    ฟังข่าวเห็นว่ามีประมาณ 60 - 70 brand ฟังจาก TATV ครับใครสนใจ พวกนี้ก็ไปลองดูก็ไม่เลวครับ

ขอบคุณมากเลยครับ
    ไม่รู้ว่างานนี้มีลดแหลกแจกแถมรึเปล่านะครับ อยากไ้ด้ลำโพงฟังเพลง(ถูกๆ)ซักคู่จริงๆ

Comment

จะไปดูหู Grado สักตัว แต่ติดงานคอมมาร์ต เหอ ๆๆ

Comment

เขาขายของกนหรือเปล่าเนี่ย

หรือโชว์อย่างเดียว จัดโรงแรมซะด้วย

Comment

ผมว่าน่าจะมีลดราคาบ้างล่ะ ในส่วนเครื่องเสียง
          แต่ AV นี่ Concept HD เลย ไม่รู้จะมีอะไรที่เขาขายแล้วเราซื้อได้หรือเปล่า อิอิ

งาน Hifi ปีที่แล้ว ที่จัดที่ emerald hotel ก็เข้าไปสืบๆ ที่บอร์ดเครื่องเสียง อ่านแล้วก็อิจฉา เห็นว่าวันหลังๆ เค้าให้ราคาดี
          Last edited by Aeromancer; 19 Mar 2008, 03:34:09.

Comment

เป็นงานขายของลดราคา แต่ไม่มากครับ

Comment

*0* อยู่ไกลมากมัยคับเนี่ย พอดีทำงานอยู่แถว สุขุมวิท 21 อะ

Comment

แผนที่ครับ ^^

Comment

*-* ใกล้มากกกกกกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by excomics View Post
                    *-* ใกล้มากกกกกกกกกกกกกก

เดินยังถึง

Comment

Originally posted by IIM View Post
                      เดินยังถึง
                      แสดงว่าขับรถไปอาจไม่ถึง อิอิ (อาจเลยเข้ารัชดาฯ ก็เป็นได้ อิอิ)

Comment

ฝากเยี่ยมพี่เอิร์ทด้วยจิ อิอิอิอิ

Comment

อ่านว่างาน ฮิ - ฟิ 2008 ใช่มัยฮะ

พอดีตกอังกฤษ อิอิ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
                            ฝากเยี่ยมพี่เอิร์ทด้วยจิ อิอิอิอิ
                            พี่เอิร์ท ของลุงอ๊อด อย่างนี้มี ศักดิ์เป็นปู่แล้วมั้งครับ อิอิ

ปล. Hi Fi = High Fidelity : ไฮฟิเดลลิตี้ บางคนก็เล่นคำ Hi Vi ตัว V จริงๆ ก็ออกเสียงมี ตัว F ผสมนิดหน่อย จึงเอามาเล่นกันเยอะเลย

Comment

ใกล้มาก ทำงานอยู่แค่อโศกเอง ... แต่สงสัยจะไม่ได้ไปแหงม (เงินไม่พอ) เฮ่อ ไม่อยากรูดปื๊ดๆแล้วอ่ะ มีแต่หนี้จริงๆ

Comment

Working...
                              X