Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คับช่วยด่วนเลยเปิดคอมมาไม่มีอะไรเลยมีแต่ วอเปเปอคับ ช่วยด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่คับช่วยด่วนเลยเปิดคอมมาไม่มีอะไรเลยมีแต่ วอเปเปอคับ ช่วยด้วย

พี่คับช่วยด่วนเลยเปิดคอมมาไม่มีอะไรเลยมีแต่ วอเปเปอคับ ช่วยด้วย
    กำลังเล่น โน๊ตบุตที่บ้านอยู่คับบบบบบบบบบ
    หน้าจอม่ายมีอะไรเยย เข้า เชฟโหมดก้อม่ายได้ งง หมดแว้ว

ลองเครียbiosดูครับ

Comment

ตัดใจ แบ็ลคอัพ แล้วลงใหม่ดีมั้ยครับ

Comment

แก้อะไรบ้างอ่า คับ
        ตรงbios อ่า

Comment

แงแง สงสัยต้องลงใหม่แน่เลย + +
          แก้ได้เปล่า เนี่ย คายรู้บอกหน่อยคับ

Comment

คลิกขวาได้ใหม
            ถ้ามีคำสั่งให้เลือก ก็เลือก Show Desktop Icons นะ

Comment

ไม่ได้คับ ทำอะไรบนเดสทอปไม่ได้เลย

Comment

กด Ctrl Alt Delete ได้อย่างเดียว คับ

Comment

Originally posted by tatum2003 View Post
                  ไม่ได้คับ ทำอะไรบนเดสทอปไม่ได้เลย
                  Originally posted by tatum2003 View Post
                  กด Ctrl Alt Delete ได้อย่างเดียว คับ
                  งั้นระบบล้มแล้วละครับ จงทำใจ
                  ยืนใว้อาลัย 1 นาที

Comment

ง่ะขอบคุนงับ นั้นลงวิน ใหม่เยย
                    ใจงัฟ

Comment

ลองลงแบบ Repair ดูก่อนก็ได้ครับ ไม่ต้อง Format

Comment

Working...
                      X