Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้เกี่ยวกับ CPU ช่วยตอบทีค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Ammyza View Post
    ลอง ๆๆ เปิดดูแล่วไม่เจอเลยอ่ะ มันอยู่ตรงไหนหรอ
    แหะ ๆ ผมจำไม่ได้อ่า ตอนนี้ไม่ได้มช้ vista อีกซักพักนู้นแหละ ถึงจะใช้ ตอนนี้ยังไม่อยากทำอะไร ใช้ไปเรื่อย ๆ ก่อน
    มันน่าจะมีคำว่า power อะไรซักอย่าง แล้วจะมีให้เลือก 3 โหมด มี basic กับอะไรไม่รู้อีก2 อัน เกี่ยวกับ saving power รอให้คนใช้ vista มาตอบดีกว่า
    Last edited by TaO_OaT; 19 Mar 2008, 09:44:00.

Comment

ขอบคุณค่า

Comment

ปัญหานี้ตอนผมลงวิสต้า ก้อเคยเจอครับ แก้ไม่ได้สักที ตอนนี้กลับมาใช้ XP เหมือนเดิมแระ ผู้รู้เข้ามาชี้แนะด้วยครับ อยากรู้เหมือนกัน

Comment

กำ โหมดประหยัดพลังงานมันปัญหาหรอกเหรอครับ ผมละเห็นมันมีประโยชน์มาก ๆ คนเดียว
          Last edited by TaO_OaT; 19 Mar 2008, 10:18:51.

Comment

กำ โหมดประหยัดพลังงานมันปัญหาหรอกเหรอครับ ผมละเห็นมันมีประโยชน์มาก ๆ คนเดียว
            เหอ ๆ มันก้อมีประโยชน์ดีนะ แต่ วิสต้า มันยังไม่ลงตัวเท่าไร ใช้ XP เหมือนเดิม คุ้นเคยกว่า อีกอย่าง วิสต้า เล่นเกมส์ไม่ค่อยหนุกเลย บางเกมส์นะ

Comment

Originally posted by Ammyza View Post
              ขอบคุณค่า
              รูปน่ารักดีคับ (ไม่มีสาระแต่มีความสุข) อิๆ

Comment

รูปน่ารักดีคับ (ไม่มีสาระแต่มีความสุข) อิๆ
                เง้อออ .... ซะงั้น
                แต่ก้อขอบคุณค่ะ

Comment

Working...
                X