Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนวิจารณ์Compaq C736 TU และ V3772TU ด้วยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนวิจารณ์Compaq C736 TU และ V3772TU ด้วยครับผม

ผมจะซื้อคอมใหม่ ไว้ทำงานปกติ เล่นเน็ต เล่นเกมพวก SF บ้าง ไม่ทราบจะพอไหวไหมครับ เห็นเขาบอกว่าจะมีปัญหาเกี่ยวกับ Driver รบกวนแนะนำด้วยครับ

Originally posted by aottoman View Post
    ผมจะซื้อคอมใหม่ ไว้ทำงานปกติ เล่นเน็ต เล่นเกมพวก SF บ้าง ไม่ทราบจะพอไหวไหมครับ เห็นเขาบอกว่าจะมีปัญหาเกี่ยวกับ Driver รบกวนแนะนำด้วยครับ

มีปัยหาถ้าคุณลงxpคับถ้าใช้วิสต้าก็ไม่มีไร เล่นsf พอไหวนะคับแต่ปรับสดไม่ได้เท่านั้น(ปรับสุดต้อง8600เป็นอย่างตํ่า)

Comment

Working...
    X