Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเชิญร่วมงานสัมนา "ก้าวสู่ทศวรรษใหม่ ทำไมต้อง e-book"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

น่าสนใจมากครับ ดูหัวข้อฟังบรรยายในวันต่างๆแล้วดูมีประโยชน์ดี ทั้ง ip,copyright-copyleft
    ไม่ทราบว่าบุคคลทั่วไปไร้สังกัด ลงทะเบียนวันอื่นๆได้มั้ยครับ ถ้าไม่ได้จะได้ให้เพื่อนพนง.ตลาดฯ พาเข้าไปนั่ง

Comment

Originally posted by L-D View Post
      น่าสนใจมากครับ ดูหัวข้อฟังบรรยายในวันต่างๆแล้วดูมีประโยชน์ดี ทั้ง ip,copyright-copyleft
      ไม่ทราบว่าบุคคลทั่วไปไร้สังกัด ลงทะเบียนวันอื่นๆได้มั้ยครับ ถ้าไม่ได้จะได้ให้เพื่อนพนง.ตลาดฯ พาเข้าไปนั่ง
      ก็ลงทะเบียนวันที่ 4 ได้เลยคะ

Comment

Working...
      X