Announcement

Collapse
No announcement yet.

เค้าจ่ายจริงมั้ยผมกำลังมีปัญหาชีวิตเงินไม่พอจ่ายเครียดมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ ้า เกิด วันๆ นั่ง คลิก แค่ แบนเนอร์ แล้วได้ตัง ป่าน นี้ ชาติ ไทยก็ ไม่ต้อง เรียนหนังสือแล้ว ล่ะครับ รวย

Comment

Adsense โลด

Comment

เมื่อผมก็เคยนั่งกดทั้งวันจนดึกเลยกดจนมันผมได้ประณาณ10000ดอลล่าและแต่ขอพูดตรงๆ ไม่อะไรเลยได้ซักก่ะแดงแม่ก็ด่าควายไปเสียเวลาทำพ่อก็ด่า เลยพอเลยครับสำหรับเรื่องแบบนี่ฝันไวเยอะว่าได้ตังมาจะซื้อไรแต่ไม่สักบาทถ้าหางานก็ลองไป 7-11 หรือ ลองเป็นช่างซ้อมคอมประจำหมู่บ้านดู ผมก็ซ้อมให้กับคนรู้จักแถวไม่คิดตังเอาประสบการ์ณอย่างเดียวบางที่เขาก็ให้ตัง 100 200 ก็หาขนมกินได้

Comment

อืมๆ ทำธุรกิจ MLM ดูครับลองศึกษาดู
          อาจจะไม่ดีเท่าไหร่ในสายตาคนภายนอก
          ไม่งั้น ก้อลองไปหาอ่านพวก พ่อรวยสอนลูก อะไรประมาณนั้น
          แล้วจะได้ข้อคิดดีๆ เยอะครับ

Comment

Working...
          X