Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้าน JEDI หยุดวันพุธ หรือครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้าน JEDI หยุดวันพุธ หรือครับ

ร้าน JEDI หยุดวันพุธ หรือครับ โทรไปสอบถามไม่เห็นมีคนรับ ไม่ทราบว่าเค้าปิดร้านวันพุธหร่อครับ ใครรู้บอกหน่อยจ้าได้ไปซื้อให้ถูกวัน

เปิดช้ามั้ง.........บางที ผมเดินตอน 11โมง เห็นพนักงานนั่งรอหน้าร้านเลย

Comment

Originally posted by verjil View Post
      เปิดช้ามั้ง.........บางที ผมเดินตอน 11โมง เห็นพนักงานนั่งรอหน้าร้านเลย
      ขอบคุณครับ สงสัยอยู่ โทรไปตอน 10 โมงหน่อยๆ หายไปไหนกันหมดไม่รับโทรสับเยย ..

Comment

Originally posted by klaa03 View Post
        ขอบคุณครับ สงสัยอยู่ โทรไปตอน 10 โมงหน่อยๆ หายไปไหนกันหมดไม่รับโทรสับเยย ..
        ต้องโทรไปตอน 11 โมง

Comment

โทรไปช่วงเที่ยงก็ไม่ค่อยรับกันนะ
          ไม่้รู้โดดกันไปไหน ตอนบ่ายค่อยมากัน
          แต่ร้านนี้ก็ยังเป็นร้านในดวงใจผมร้านนึงหละ

Comment

วันนี้เห็นเจ็บ๋วย ออกช่อง60ด้วย ดูได้แวปเดียว สงสัยแต่งเคสออกทีวีที่ร้านเจไดมั้ง

Comment

Originally posted by BowH View Post
              วันนี้เห็นเจ็บ๋วย ออกช่อง60ด้วย ดูได้แวปเดียว สงสัยแต่งเคสออกทีวีที่ร้านเจไดมั้ง
              อัพคลิปแปะหน่อยสิครับ อยากดู

Comment

http://www.gsquare.tv/program.php?id...y=1572#mplayer

รอเทปวันที่ 19 มี.ค. อะครับ เค้าอัพช้ามากเลย ผมดูทางทีวีเอาอะ

Comment

Working...
                X