Announcement

Collapse
No announcement yet.

ก่อนเข้าวินโดว์มันเป็นแบบนี้อ่ะครับแก้ยังงัยดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ก่อนเข้าวินโดว์มันเป็นแบบนี้อ่ะครับแก้ยังงัยดี

ก่อนเข้าวินโดว์มันเป็นแบบนี้อ่ะครับแก้ยังงัยดี พอเข้าไป Activate มันก็บอกว่าเรา Activate แล้ว
    มันเป็นทุกครั้งครับตอนเข้าวินโดว์ ตามรูปครับ ผมควรจะแก้ยังงัยดีให้มันหายอ่ะครับ
    Last edited by us---army; 13 Aug 2008, 09:50:01.

WGA

Comment

วินดดวส์จะหมดอายุละ
      มันให้ Activate นะ
      สงสัยจะ Activate ไม่ผ่านนะ
      *ผมปิด Auto Update มา 3 ปีละ ตั้งแต่โดนคราวนั้น ^^
      Last edited by TWK.; 19 Mar 2008, 12:40:07.

Comment

ยังงัยครับ เอาเนียนๆหน่อยครับท่าน ทำงัยครับ

Comment

เวลาผมกด yes เข้าไป มันก็บอกว่า Activate เรียบร้อยแล้วอ่ะครับท่าน แต่ทำไมมันยังขึ้นมาตอนเข้าวินโดว์ไม่รู้อ่ะครับ

Comment

http://www.google.co.th/search?hl=th...cr%3DcountryTH

Comment

ขอบคุณมากครับท่าน เหอๆๆๆๆ อุส่าไปหามาให้เลยนะเนี่ยยยย

Comment

ผมเองก็ไม่เคยอัพเดตเลย ใช้วินโดว์ตัวmod อย่างเดียว

Comment

แนะนำซื้อวินโดร์ ไหม่ดิครับ
                  ก็อปมาก็งี้ล่ะ
                  55++

Comment

Originally posted by pemee View Post
                    แนะนำซื้อวินโดร์ ไหม่ดิครับ
                    ก็อปมาก็งี้ล่ะ
                    55++
                    วินโดว์นี้กุซื้อมามือ 1 เลยนะสาดดดด เมิงนั่นแหละก๊อบของกุไป เหอๆๆๆ

Comment

ซื้อมาใหม่เนี่ย ตะวันนา พันทิพธ์ หรือว่าเซียร์ อ่ะครับ

Comment

ตลาดนัดบางพลี ดิครับ

555+

Comment

Working...
                        X