Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้ ATI Radeon X2300 อยากต่อออกทีวี แต่ต่อไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้ ATI Radeon X2300 อยากต่อออกทีวี แต่ต่อไม่ได้

คือผมใช้ โน๊ตบุค ASUS รุ่น A8J ครับ การ์ดจอ ATI Radeon X2300 มันมี Port TV OUT เป็นสัญญาณ S-VIDEO ผมอยากทราบว่ามันสามารถต่อออกทีวีเป็นสัญญาณ AV ได้มั้ยครับ ผมสงสัยมาก เพราะผมอยากต่อออกทีวีมากครับ แต่ต่อไม่ได้สักที รบกวนผู้มีความรู้ตรงนี้ช่วยผมหน่อยนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

ได้
    เสียเสร็จ ก็ไปเซ็ตที่ไดร์เวอร์ด้วย

Comment

Driver ก็ลงครบแล้วครับ แต่ตอนเข้าไปเซ็ท มันDetect TV ไม่เจอ ทำไงดีครับ ช่วยหน่อย

Comment

ลอง Porce Detect Display ดูครับ
        แต่ต้องต่อสายเข้าทีวีก่อนนะ
        แต่ว่าถ้าต่อเข้าช่องAVธรรมดาใช้มินิเตอร์ดีกว่าครับ ถ้าเป็น HI def ถึงจะแจ่มครับ

Comment

Working...
        X