Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเรื่อง โน๊ตบุค SONY

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเรื่อง โน๊ตบุค SONY

SONY รุ่น VGN-CR220E มันเป็นเครื่องที่ซื้อมากจาก ญี่ปุ่น แล้วเครื่องมันโดนไวรัสเลยทำการลงวินโดว์ใหม่เป็นวินโดว์วิสต้าลงทะเบียนเรียบร้อยแล้วพอเปิดเครื่องกลับมองไม่เห็นเว็บแคม ไปโหลดไดร์เวอร์มาก็ไม่เจอไม่ทราบว่าใครมีวิธีแนะนำบ้างครับ

อย่างนี่ครับ..ตัวนี้ซื้อมาจากญี่ปุ่นดังนั้นในไทยจะไม่มีไดรเวอร์ตัวนี้เลย
    แม้แต่ที่โซนี่ไทยก็ไม่มีครับ
    ต้องรบกวนใครที่รู้ภาษาญี่ปุ่นช่วยดูในเวปของญี่ปุ่นให้ครับ
    มันพอจะมีอยู่..........ผมก็รู้แค่นี้ล่ะครับ
    ปล.ถ้าเป็นตัวที่ขายในไทยผมพอจะมีอยู่บ้างครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยตอบ
      โหยากมากเลยน่ะครับ แล้วไม่น่าจะมีวิธีอื่นเลยเหรอครับ

Comment

ลองไปดู ไดร์เวอร์ ของเอเซีย นะครับ ลองโหลดรุ่นใกล้เคียงมาลงดู แต่รับรองหายากครับ

Comment

อย่างนี้แย่เลยน่ะครับ ทีหลังซื้อของในแระเทศดีกว่า

Comment

ของในบ้านเรา โทรเข้าศูนย์ ก็ไม่มีไดร์เวอร์ครับ ถ้ารุ่นใหม่อ่ะ ผมก็ไปหาเสี่ยงๆ รุ่นใกล้ๆ เคียงๆ เอา ใน โซนี่เอเซีย

Comment

โทรเข้า o ไม่เจอหรอกครับ
              ต้องโหลดเอาในเวปครับ

ตรงรุ่นด้วยที่สำคัญ......ฮิฮิฮฺิ

แต่หายากโคดๆแต่ถ้าเจอแล้วยิ้มกริ่มเลยครับ

Comment

Working...
              X