Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระวังผู้ไม่หวังดีส่งไวรัสมาให้คุณ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระวังผู้ไม่หวังดีส่งไวรัสมาให้คุณ

คำเตือน !
    ผู้ใดมีอีเมล หรือ รู้จักกับผู้ที่มี อีเมล ที่ชื่อ mickclubja@hotmail.com ห้ามรับไฟล์ใดๆที่ส่งมาทาง MSN ระหว่างการสนธนาของท่าน เพราะมันอาจเป็นไวรัสที่ชื่อ winboot.exe ที่แฝงมาในรูปไฟล์ .zip ที่ชื่อ myphoto.zip
    โปรดระวังบุคคลนี้ให้ดี
    *หมายเหตุ ได้เจอมาจึงนำมาโพสทันที

เมล์เพื่อนตัวเองก็ต้องระวังไว้ด้วยครับ บางทีเพื่อนเราไม่ได้เล่น On M แต่มันยังไม่ไฟล์ส่งมาทาง Msn เลย

Comment

..

Comment

ไอ้คนนั้นมันไม่ผิดหรอกครับ มันก็ติดไวรัสเหมือนหลายๆคน

Comment

เค้าก้อติดมาจากคนอื่นอีกทีนั่นแหละ

Comment

เหอะ ๆ ๆ เห็นมาเยอะแยะแล้วครับ ไม่ใช่เฉาพะคนนี้หรอก

Comment

เอาง่ายๆครับถ้ามีคนส่งไฟล์มาลองถามกลับเป็นภาษาไทยก็ได้ว่าส่งไฟล์อะไรมา ถ้ามันตอบไม่ตรงคำถามหรือไม่ตอบก็ไม่ต้องไปรับเป็นตัวไวรัสนั่นแหละ
              เคยเจอเหมือนกันถามไทยตอบ Eng แถมไม่เกี่ยวกับที่ถามด้วย

Comment

อย่าเถอะครับ เอาเมลล์มาประจานแบบนี้ไม่ดีนะครับ

การที่เป็นแบบนี้หน่ะ ไม่ได้มีเขาคนเดียวครับ มีอีกหลายพันคนที่เป็นเหมือนคนที่ท่านโพสท์เมลล์แหละครับ
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เพื่อนผมแมร่งส่งมาหาทุกวันรำคาญโครตๆผมเลยBlock mail เมล์แมร่งเลยรำคาญ

Comment

Originally posted by nongnis View Post
                    เพื่อนผมแมร่งส่งมาหาทุกวันรำคาญโครตๆผมเลยBlock mail เมล์แมร่งเลยรำคาญ
                    โหดจังเร้ย

Comment

-*- ผมเคยเจอครับ เมลเพื่อน ส่งมาให้ เพื่อนไม่ได้ส่งนะครับ
                      มันมาเอง -*-

Comment

มัน AUTO ส่งเองนะครับ เจ้าของเมลไม่รู้เรื่องเลย

Comment

Originally posted by scopion123 View Post
                          มัน AUTO ส่งเองนะครับ เจ้าของเมลไม่รู้เรื่องเลย
                          ใช่ครับ เพียงเราไม่รับ หรือเผลอรับแลวไม่แตกไฟล์ หรือ เปิดไฟล์ก็ไม่เป็นไรคับ โดยพวกนี้บางทีจะเป็นไฟล์บ่งว่าเป็นรูปภาพ พึงระวังครับ โดยเฉพาะอาโออิ ฮ่าๆ

Comment

หนังสีชมพู.zip จะรับกันมะ

Comment

Originally posted by amstel View Post
                              หนังสีชมพู.zip จะรับกันมะ
                              ถ้าอันนี้จะรับไว้พิจารณา....ไว้สักเรื่องหนึ่ง

Comment

Working...
                              X