Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะทำอะไรกับ Auzen X-Fi Prelude 7.1 ของผมดีเอ่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รอตุ๋ยด้วยคน

Comment

เดี๋ยวมีเคาะราคา ผมให้ 6550 นะเอ้า (หน้าม้าๆ แบ่งเงินด้วย อิอิ)

ช่วงนี้ก็ลองโมฯการ์ดเล่นดูสิครับ เผื่อจะอดซื้อกล้องถาวร เอ้ยๆๆๆ พูดเล่นนะ
      ว่าแต่ ของระดับเทพขนาดนี้ ขายยากนะเนี่ย ด้วยราคาที่ไม่ค่อยโอชะเท่าไหร่ หมดอารมณ์ไปเหมือนกันสำหรับคนที่อยากได้

Comment

เปลี่ยน opamp เล่นดิครับ 555

Comment

~ถ้าไม่ได้ใช้งาน และถ้าอยากขายจริงๆ ลดราคาลงอีกนิดก็ได้ครับเพื่อที่จะได้ขายได้~

Comment

ผม มี SB0100 อยู่กำลังจะขายเหมือนกัน

Comment

เอามาเปลี่ยนกันฟังหน่อยสิ อยากรู้เหมือนกันของผม Asus สนใจ PM มาได้นะครับ

Comment

Originally posted by Roat View Post
                เอามาเปลี่ยนกันฟังหน่อยสิ อยากรู้เหมือนกันของผม Asus สนใจ PM มาได้นะครับ
                กลายเป็นของมือ 3 ไปแร้วว

ล้อเล่นนะครับ อิอิ

Comment

Working...
                X