Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคคอมตามนี้ เลือกการ์ดจออะไรดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคคอมตามนี้ เลือกการ์ดจออะไรดีคับ

CPU : AMDX2 4200+

M/B : NF6P-VSTA

PSU : Enermax 460W

ระหว่าง 8800GT DDR3 Zero กับ HD3870 DDR4

อันไหนมันแหล่มกว่ากันคับ ถ้า8800 ดีกว่าจะได้เพิ่ม บอร์ดเป็น M3A

8800GT + M3A

Comment

รอคนมาบอกอีก ขอเหตุผลด้วยนะครับ ผมมือใหม่ต้องการแบบชัวๆ

Comment

Originally posted by excess View Post
        รอคนมาบอกอีก ขอเหตุผลด้วยนะครับ ผมมือใหม่ต้องการแบบชัวๆ
        เพราะเห็นบอกว่าถ้าซื้อ GF8800GT ได้ M3A ไม่ใช่หรือ ก็ต้องแจ่มกว่า สิ

Comment

แนะนำ spark zero
          เหตุผล มันเป็นพระประสงค์ของพระเจ้า (แต่ผมพุทธนะ)

ปล. ไอ้ M3A นี่มันคืออะไรหรือครับ

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
            แนะนำ spark zero
            เหตุผล มันเป็นพระประสงค์ของพระเจ้า (แต่ผมพุทธนะ)

ปล. ไอ้ M3A นี่มันคืออะไรหรือครับ
            ไม่รู้จริงนะ ^^
            ASUS M3A AMD770+SB600

Comment

แล้วถ้า M/B เหมือนกันล่ะครับ อันไหนจะดีกว่า

Comment

Working...
              X