Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 GTS(G92) VS 9600 GT ตัวไหนประมวลผลกราฟฟิกได้ดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 GTS(G92) VS 9600 GT ตัวไหนประมวลผลกราฟฟิกได้ดีกว่ากันครับ

NVIDIA Geforce 8800 GTS(G92) VS NVIDIA Geforce 9600 GT ตัวไหนประมวลผลกราฟฟิกได้ดีกว่ากันครับ และตัวไหนให้ภาพที่คมชัดกว่าครับ
    ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ
    ขอบคุณครับ

Geforce 8800 GTS(G92)
    ส่วนภาพคมชัด ไม่รู้ครับ แล้วแต่สายตาคนมองมั้ง
    ปล.แรงกว่าเยอะเลย นะ (ราคาต่าง เท่าตัวนะ)

Comment

ผมว่ายังไงโดยรวมแล้ว 8800GTSก้อต้องดีกว่าอยู่แล้วน่ะครับ

Comment

ภาพคมชัดมันก็พอๆกันเเหละครับ
        เเต่เรื่องประมวลผลเนี่ย 8800GTS เเรงกว่า 9600 เยอะมาก
        ราคามันเเพงกว่าตั้งเยอะหนะท่าน

Comment

มวยผิดรุ่นปะเนี่ยเอิ๊กๆ 9600GT มานยังสู้8800GTม่ได้เลยคับ

Comment

...

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านที่ได้ตอบครับ

Comment

ตัวแรกแพงกว่าตัวหลังร่วมๆ2เท่า

Comment

Originally posted by Khow View Post
                  ตัวแรกแพงกว่าตัวหลังร่วมๆ2เท่า
                  นั่นหนะจิ

Comment

ของแพงหน้าจะแหล่ม กว่าแต่ก็แพงกว่าเท่าตัวเลย

Comment

เอาไปเทียบกับ 8800GS ลูกเมียน้อยดีกว่าครับ

ไม่รู้จะออกมาทำไม 8800GS

Comment

เปรียบมวยผิดรุ่น

Comment

Working...
                        X