Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดเครื่องแล้วติดๆดับ การ์ดจอพัดลมหมุนเบามาก ขอคำแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดเครื่องแล้วติดๆดับ การ์ดจอพัดลมหมุนเบามาก ขอคำแนะนำทีครับ

รบกวน พี่ ๆ ชาว overclockzone

คือผมเพิ่งซื้อคอม มา ประกอบเอง ทีนี้ ประกอบเสร็จ เปิด เครื่อง แล้ว เครื่อง มันติดแล้วดับ ติดแล้วดับ 3 ที ก้ อย่างงี้เป็นที่ตัวจ่ายไฟหรือป่าวครับ

แล้วการ์ดจอก็พัดลม หมุนเบามาก อีกอย่างครับ หน้าจอภาพก้ไม่มา น่าจะเป็นที่ตัวอะไรใครรู้ช่วยตอบทีนะครับ
Working...
X