Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ780G การHybrid CrossFire X

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ780G การHybrid CrossFire X

คือหลังจากวันที่ผมเขียนงานชิ้นนี้ไป ก็ไปเจอข้อมูลชิ้นนี้ของทาง ASRock ระบุเรื่องราวของการใช้งาน Hybrid CrossFire (ในนั้นใช้ชื่อ Hybrid CrossFire X) ไว้อย่างละเอียดชนิดที่ละเอียดกว่า source ที่ผมคุ้ยเจอแล้วมาศึกษาตอนเขียนงานชิ้นนี้เสียอีก ที่ว่า การเปิด Hybrid CrossFire ที่ถูกต้องนั้น จะรองรับเฉพาะบน Vista เท่านั้น และต้องใช้ไดรเวอร์ Catalyst 8.47 เท่านั้นด้วย ซึ่งตอนนี้ ที่ผมเจอใหม่สุด Catalyst 8.47 ตัวนี้ ยังเป็น Beta RC3 อยู่เลยครับผม(เจอที่ VR-Zone) ด้วยความไม่เอะใจและผิดพลาดในข้อมูลส่วนนี้ จึงขอน้อมรับความผิดพลาด และกำลังแก้ไขคะแนนกราฟิกทั้งหมดอยู่ครับผม โดยส่วนของคะแนนที่ยังนำเสนอได้ตอนนี้ก็จะเป็นคะแนนของ HD3200 ที่ทำงานออนบอร์ดบน Catalyst 8.3 ครับผม)

รอดูๆๆๆ ครับ พี่น้อง

Comment

จ้า

Comment

รอดูผลเทสครับ

Comment

ติดตามและเป็นกำลังใจให้ต่อไปคับ

Comment

Working...
          X