Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม Gecube 1600XT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม Gecube 1600XT

ซื้อได้ที่ไนครับ
    ราคาเท่าไหร่

แล้วถ้าเทียบกับ
    Gigabyte 1600xt ไอ้ตัวที่ใช้ silent pipe2
    กับ Powercolor 1600XT

ตัวไหนน่าใช้สุดครับใน 3 ตัว

ผมซื้อที่ HI BASE เซียร์ นะ แรงดีนะ

Comment

อ่า... ราคาครับท่าน?
      แล้ว 3 ตัวที่ว่าถ้าเทียบกับความคุ้มค่าต่อราคาคิดว่าตัวไหนน่าเล่นครับ

Comment

ตอนผมซื้อนี้ 3เดือนแล้วนะ 7100 ตอนนี้ราคาลงแล้ว 6500 ก็น่าจะซื้อได้แล้วครับ คุ้มดีครับ
        ส่วนอีก 2ยี่ห้อไม่เคยใช้ครับ ไม่ขอออกความคิดเห็นครับ

Comment

เอาpowercolorดีกว่าครับgigabyteมันใช้heatpipeก็จิงแตเล่นจิงๆในเคสผมว่าร้อนนะครับ

Comment

Working...
          X