Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะดูยังไง E2140 มา oc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะดูยังไง E2140 มา oc

คือผมจะไปถอย E2140 มาใช้อะครับ

อยากทราบว่า จะดูยังไง ว่าที่ซื้อมามัน oc ได้ขึ้นหรือเปล่า

จะดูยังไงว่ามันปลดล๊อคมาจากโรงงานครับ
    รบกวนช่วยหน่อยครับ
    ขอบคุณร่วงหน้าครับ

2140 + 2-3 ร้อย เอา 2160 ไม่คุ้มกว่าหรอครับ ท่าน

Comment

ท่านก็ต้องเอาเงินไปอัดบอร์ดราคาแพงเพื่อดันมันให้ได้สูง ๆ ทำไปทำมาบอร์ดราคาประหยัด cpu แพงนิดนึงคุ้มกว่าใช้งานอุ่นใจกว่าอีกตะหาก

Comment

2140-2160 ลากได้3.5ไหวครับ ต้องต้องมีบอร์ดดีๆหน่อยครับ

Comment

ต้องวิคเก่าๆครับลากดี พวกรุ่นซิงค์หนา

Comment

ตามนั้นคับ

Comment

Working...
            X