Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน๊ตบุ๊ค... เล่นระบบน้ำได้รึป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โน๊ตบุ๊ค... เล่นระบบน้ำได้รึป่าวครับ

ถ้าได้... ขอดูรูปไว้เป็นแนวทางหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ก็แกะมาลงซิครับ

ถ้าไม่คำนึงถึงจุดประสงค์ของโนทบุค

Comment

ผมว่าเล่นไปมันจะกลายเป็น desktop ธรรมดาน่ะสิ กว่าจะฝังท่อน้ำได้ต้องผ่าเคส

แถมnb มันไม่สามารถ config ค่า ได้อิสระเท่ากับ desktop ก็ไม่รู้จะเล่นน้ำทำไมเหมือนกัน - -

Comment

^
        ^
        ^
        เหมือนกับท่าน เซนทริโน ว่าไว้แหละคับ
        แค่มีที่รอง แล้วแกะฝาข้างล่างออกก้อเย็นสบายแล้วคับ
        ไม่ต้องถึงกับน้ำหรอกคับ

Comment

Working...
        X