Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ สอบถามผู้ใช้งาน M2N-E หน่อยครับ ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ สอบถามผู้ใช้งาน M2N-E หน่อยครับ ++

คือว่าผมใช้ MB M2N-E อยู่อ่ะนะครับ มีปัญหามากกกกกกกกก เรื่องการอัดเสียง คือผมจะอัดเสียงทั้งเสียงที่ผมกำลังเปิดอยู่กับเสียงพูดจากไมโครโฟนเนี่ย ผมเลือกเป็น Stereo Mix แล้ว แต่ทำไมเสียงเพลงที่ผมกำลังเปิดเนี่ย เบามากกกกกกกก แล้วก็เสียงไมค์ด้วยอ่ะครับ คือลองมาหมดแล้ว ทั้ง up driver ทั้งหาโปรแกรมอัดเสียงมาลองหลายๆ โปรแกรม ก็เป็นเหมือนเดิมอ่ะครับ จนตอนนี้คิดจะขาย MB อยู่แล้วอ่ะครับ อยากถามผู้ที่กำลังใช้อยู่จริงๆ นะครับ ใครใช้อยู่ช่วยตอบด้วยนะครับ ว่าเป็นเหมือนผมกันหรือป่าวอ่ะครับ ขอบคุณมากครับ ช่วยผมทีนะครับ ไม่รู้จะทำไงแล้ว ขอบคุณครับ

ไม่มีท่านใดทราบเลยหรอครับ

Comment

ทำไมไม่ซื้อ Soud เเยกมาใส่หละครับ คุณภาพในการอัดจะดีกว่าเยอะ

Comment

Working...
      X