Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฝากเช็คราคาการ์ดจองานCommart ^_^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฝากเช็คราคาการ์ดจองานCommart ^_^

งานCommart เริ่มแล้ววันนี้ท่านใดแวะไป ฝากดูราคาการ์ดจอทีคับว่ามีปรับลดลงบ้างป่าว
    8800GT กับ 9600GT ขอบคุณมากคับ

งะ จัดที่ไหนครับ ผมไม่รู้เรื่องเลย

Comment

จัดที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติคับ 20-23มีนา เวลา...(จำไม่ได้^^")

Comment

วันนี้ก็เริ่มแล้ว แต่ของพวกนี้ราคาไม่ค่อยลดหรอก ไปเดินมาทุกที ราคาเท่าที่พันทิพย์อ่ะแหละครับ(แถมไม่ค่อยมี)
        เว้นแต่พวก Notebook และเครื่องเล่นต่างๆที่มีของแถม+โปรโมชั่นกระหน่ำ

Comment

ส่วนตัวผมอาจแวะไปพรุ่งนี้...เดี๋ยวเอาราคามาฝากคับ ช่วยๆกันเน้อ

Comment

เวลา 10:00 น. ถึง 20:00 น. ครับ

Comment

ฝากดูด้วยครับ

การ์ดจอที่จะโละ ราคาประมาณ 2 - 3 พัน

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

อยากได้ถูกโค-ตะ-ระ ต้องวันสุดท้ายครับ

ระวังช้ำใจกับของล้างลดสต๊อคในวันสุดท้ายนะครับ

ปล.แต่มันก็เสี่ยงของหมดนั้นแหล่ะ เป็นสัจธรรมของงานนี้เลย

Comment

Commart มีถึงวันที่เท่าไหร่ครับ ?
                  GLORIOUS PC MASTER RACE
                  May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ไปมาแล้วสดๆร้อนๆ
                    การ์ดจอ มีถูกน่าสนแค่สองตัว ที่เหลือราคาพอๆกับของเดิม
                    คือ แสบไฝ 3850 เหลือ 5000 นิดๆ
                    กับ Asus 9600GT เหลือ 6250 (ร้าน JIB) ครับ

Comment

ไม่ต้องไป commart ก็ได้ครับเพราะว่าในเว็บ JIB มัน
                      512/EN-9600 GT ASUS TV-Out./DVI/PCI-E DDR3 HTDI 3-Y 6,280
                      ราคาแบบนี้ถูกใจหลายๆคน

Comment

Originally posted by RONAN View Post
                        ส่วนตัวผมอาจแวะไปพรุ่งนี้...เดี๋ยวเอาราคามาฝากคับ ช่วยๆกันเน้อ
                        คุณ RONAN ครับ ถ้าไป ผมฝากดู Spark GF7300GT Maxx หน่อยสิครับ พอส AGP อะครับ อย่าดูของ PCI-E นะครับ อย่าลืมน่าฝากดูให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ แล้วบูทมันอยู่ตรงไหนบอกผมด้วยงับ ขอบคุณครับ

Comment

Asus 9600GT ผมเห็น 6190 บาทอ่ะ ที่บูทของ Asus

Comment

Sapphire HD3870 7300บาท HD3850 256M 4950บาท
                            Asus 9600GT 6190 บาท

Comment

8800 GTS G92 เท่าไหร่ง่ะ

Comment

Working...
                              X