Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800Gx2+174.53 = การ์ดแรงสุดในโลก[สมการเป็นจริง]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ 9800gx2 ครับทำไมมัน restart เองบ่อยมากแถมยังเล่นๆอยู่ค้างไปเฉยเลย ไปถามที่ร้านก็บอกเพราะ driverไม่สมบูรณ์ โหลดมาใหม่แล้วก็ไม่หายมันเป็นอะไรกันครับเนี่ยบอกที

Comment

Originally posted by joao20 View Post
      ผมใช้ 9800gx2 ครับทำไมมัน restart เองบ่อยมากแถมยังเล่นๆอยู่ค้างไปเฉยเลย ไปถามที่ร้านก็บอกเพราะ driverไม่สมบูรณ์ โหลดมาใหม่แล้วก็ไม่หายมันเป็นอะไรกันครับเนี่ยบอกที
      ใช้ PSU เท่าไรครับ

Comment

Originally posted by joao20 View Post
        Originally posted by IX View Post
        ใช้ PSU เท่าไรครับ
        350wติดเคส คับ

Comment

Originally posted by Alexis View Post
          350wติดเคส คับ
          9800GX2 มันกินเท่าไรหว่า 350W ไม่น่าจะพอนะผมว่า = ="

Comment

น่าสนใจมาก ๆ ครับ

Comment

ของเขาแรง...

Comment

รอไปก่อนพี่น้องปีน่าจะออกx4แน่เพราะช่วงนี้กะลังแข่งขันกันผลิต5555แล้วอีกปีก็x8อีกปีก็ขายแค่บอร์ดติดการดคจอติดcpuให้เลยไม่ต้องเลือกซื้อให้มาก*-*

Comment

Originally posted by MMGLower View Post
                  http://www.tomshardware.com/2008/03/...iew/index.html

สุดท้าย Nvidia ก็ซ่อนไม้ตายไว้จริงๆ เก็บเจ้า 3870x2 ลง ขยะไปได้เลย เมื่อเทียบเฉพาะแค่ความแรงของเกมส์ (ไม่นับค่าตัว)

ซึ่ง เมื่อเป็นเช่นนี้แล้ว 9800GTX หล่ะ น่าคิดมั้ยพี่น้อง

ของใหม่ มันก็ต้องดีกว่าอยู่ แล้ว จะมาเปรียบ เทียบ กันได้อย่างไร ??? ของ top ใหม่ มันก็ต้องดีกว่า
                  อยู่แล่ว ถ้าห่วยก็ ก็ แย่ สิครับ เหอๆ

Comment

แต่ผลทดสอบ ออกมา ลอยๆ 4870 มันแรง กว่า 9800x2 ม่ะช่าย หรอ ถ้า 4870x2 จะ ขนาดไหน หุหุ
                    สาธุ driver เทพๆ - -*

Comment

ราคาแพงก็แรงเป็นธรรมดาถ้าatiขายตัว2หมื่นบ้างคงแรงกว่าอะของตามราคา

Comment

ต้องNvidia

Comment

แรงไปโลด ผมไม่เอาอยู่แล้ว

Comment

^
                            ^
                            ^
                            ตาม ด้านบ้นคร๊าบ
                            สีแดงสู้ๆ

Comment

Working...
                            X