Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ LCD 22" กับการ์ดจอแบบไหนที่เหมาะสมกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ LCD 22" กับการ์ดจอแบบไหนที่เหมาะสมกันครับ

ก็คิดว่าจะซื้อขอ LCD ใหม่อ่ะครับ เป็น 22 " แต่ตอนนี้ใช้การ์ดจอ GF6200 256 MB DDR2
    อยู่เลยอ่ะครับ ไม่ทราบว่าถ้าจะใช้จอ 22 นิ้ว อ่ะ มันจะโอเค แล้วให้ภาพที่ดีไหมครับ

ส่วนข้อเสียมีรึป่าวครับถ้าใช้ การ์ดจอ GF6200 256 MB DDR2 เล่นกับ LCD 22 "

ส่วนใหญ่จะนำมาเล่นเกม กับดูหนังซะมากกว่าครับ กราฟฟิกไม่แตะเลยครับ

ขอบคุณครับ จะไปซื้อที่งานคอมมาร์ท พรุ่งนี้แล้ว....

จัดมาให้ MB มันเยอะจั้กหน่อยเน้อ
    เวลาใช้งานที่ความละเอียดสูงๆจะได้ไม่ขัดใจ....

Comment

เอาการ์ดจอ Memory สูงๆเข้าไว้ครับ จอใหญ่ๆ
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

8800gt ถ้าทำได้

9600gt ถ้าพอไหว

8600gt ยืนพื้น

Comment

Working...
        X