Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีเห็นโปร fujitsu ในงานcommart

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีเห็นโปร fujitsu ในงานcommart

ส่วนตัวกำลังอยากได้โน๊ตบุ๊คที่ใช้ไปเรียน ทำงาน และเล่นเกมส์นิดหน่อย
    เหลือบไปเห็น lifebook u9200 เล็กและเบาดีเคลื่อนย้ายง่าย
    เลยอยากถามว่า ราคานี้ มันสมราคาี้ึปล่าวครับ
    และเล่นเกมส์ได้ถึงระดับไหน

ความเป็นจริง ตอนแรกกะจะสอย f8sv เลย แต่คิดไปคิดมาคอมที่บ้านก็มีอยู่เครื่องนึงแล้ว เลยอยากได้เครื่องเบาๆ ไว้เอาไปเรียน หรือออกต่างจังหวัดน่ะครับ

http://www.arip.co.th/cmt/2008/cm/pro_fujitsu.php

Lifebook U9200
    Spec :
    Intel core 2 Duo T5250 (1.5GHz 2MB L2 cache 667Hz F58)
    12.1" + 1.3 megapixel camera
    160 HDD
    Ram 1 GB 667
    Intel GMA X3100 graphics
    weight 1.8
    Last edited by hyperbeater; 20 Mar 2008, 20:49:24.

ใช้ได้ในระดับ 12 นิ้วครับ เล่นเกมได้ระดับที่warcraft 3 ไม่กระตุกครับ แต่PES2008 คิดว่าไม่ไหวครับ เล่นเกมเมื่อ2ปีที่แล้วได้พอสมควรครับ(แต่ไม่ทุกเกมนนะ Oblivionไม่ไหวแน่ครับ)

คิดว่าถ้าเอามาเล่นเกมจะได้พวก online สบายมากกว่าครับ ถ้าไม่ซีเรียสก็OK ครับ

Comment

แต่จอมันเล็กนะ เล่นเกมส์ไม่มันส์

Comment

Originally posted by hyperbeater View Post
        Intel GMA X3100 graphics
        ยิงไข่น่าจะลื่น

อย่าอื่นท่าจะกากครับ

f8sv เถอะครับ

Comment

เล่นอันอื่นเถอะครับ
          ใช้ Fujitsu อยู่เหมือนกัน
          โปร ใน งานคอม ปีนี้ ไม่น่าสนใจเลยของ Fujitsu
          ราคาไม่ต่างจากโปร ก่อนงานเลยครับ

Comment

rep 4 ดูโหดร้าย ยังงัยก้อมะรู้ ^^

Comment

Working...
            X