Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ sd 2 gig kingston งาน commart มามีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ sd 2 gig kingston งาน commart มามีปัญหาครับ

ไปงาน commartมาแล้วครับ memory ทั้งหลายถูกมากแต่.......
    ผมซื้อ sd 2 gig kingston มา 280 เองแต่แล้วก็เกิดปัญหา
    เข้าให้ คือผมจะเอาไว้อัดเพลงไปฟังในรถแต่ก็อัดไปได้ 500 กว่า mb
    เท่านั้นก็อัดต่อไม่ได้แล้ว ไม่รู้ถูกหลอกเอา 512 mb มาขายหรือเปล่า
    แต่ก็ดูใน properties แล้วมันก็โชว์ว่าความจุ 2 gig แล้วนะเนี่ย
    หรือว่าต้องเอาไปเปลี่ยน ช่วยด้วยครับ

ลองForamtดูครับเผื่อเจอของปลอม ถ้าลองFormatแล้วยังเห็นเป็น2GBอยู่แนะนำให้เอาไปเคลมเลยครับ

Comment

Working...
    X