Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพงซะตัวหน่อย มีรูปให้เลือก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพงซะตัวหน่อย มีรูปให้เลือก

แบบไม่มีซับ ดีกว่าไหม

creative รุ่นHD50(NEW) 6990 เค้าลด2770บาท ที่จิงน่าจะถูกกว่านี้นะ เพราะกำลังขับถี่สูง7วัตต์
    และต่ำ 11วัตต์เท่านั้น

ซื้อในงานดี หรือพันทิบ ถ้าพันทิบร้านไหนดีครับ ไม่เคยแวะไปดูเลย

Last edited by exit; 20 Mar 2008, 21:31:06.

S200

Comment

ถ้าเน้นเสียงนะ ไปซื้อ Soken5.1=2,400 ก็พอครับ แล้วโมหาสายลำโพงดีๆมาเปลี่ยน เชื่อผมเตอะ

Comment

พอดีคิดจะซื้อlogitech Z-5500 Digital ที่พันทิบราคา17000 เห้นด้วยไหม แล้วกล่องก็ใหญ่มาก ที่งานมีรับส่งใหม่อ่ะ

Comment

ไม่รู้เหมือนกันครับ ไม่ได้ฟังเสียงก็บอกไม่ถูก

Comment

S750 / Z5500 ผมก็แบกกลับมาเองทั้งนั้นเลย -*-

Comment

เป็นผมก็เลือก Z-5500 ..แต่ไม่มีตัง T-T

Comment

Working...
              X