Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอไหม

อยากรู้ว่าท่าสเปคนี้
    Q9450
    RAM 4G 2*2
    HDD 2ลูก SATA IDE
    DVD-RW 2 อัน
    การ์ดจอ8600GT XXX

อยากรู้ว่าPSU 550W ของCM REAL POWERพอไหมคับ หรือต้องเปลี่ยน พอดีผมใช้งานแปลงไฟล์วีดีโอเลยต้องFULL LOAD บ่อย

เหลือเฟือ ม๊กจ๊ก เลยท่าน

Comment

เหลือมากมาย
      450 Watt เต็มๆ ยังพอครับ

Comment

การ์ดจอดูไม่เข้าพิกลนะครับ

Comment

เอาการ์ดจอแรงกว่านี้ดีกว่ามั้ย อย่างที่ rep บนว่าไว้

Comment

การ์ดจอ กับ ซีพียู ไม่แมชกันเลยคับ

Comment

8800 GT โลดครับ

แอบยุแยงให้คนซื้อของแพง (แต่ดี)

Comment

ขอบคุณคับ ส่วนเรื่องการ์ดจอ ผมไม่ได้เล่นเกมส์มากมายนะ แล้วก็ใช้ตัวเก่านะคับ
                เครื่องนี้เอามาทำงานแปลงไฟล์วีดีโอล้วนๆๆนะคับ

Comment

Originally posted by portega View Post
                  ขอบคุณคับ ส่วนเรื่องการ์ดจอ ผมไม่ได้เล่นเกมส์มากมายนะ แล้วก็ใช้ตัวเก่านะคับ
                  เครื่องนี้เอามาทำงานแปลงไฟล์วีดีโอล้วนๆๆนะคับ
                  VGA ที่จะใช่ก็ไม่ได้ขี้เหล่อะไรครับ แรงกว่า GF8600 C600 ผมอีกนะ (ยังเล่นได้ทุกเกมส์นะ แค่บางเกมส์อาจจะปรับสูงๆ ไม่ได้ แต่ส่วนมากปรับได้สูงๆ หลายเกมส์นะ)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    VGA ที่จะใช่ก็ไม่ได้ขี้เหล่อะไรครับ แรงกว่า GF8600 C600 ผมอีกนะ (ยังเล่นได้ทุกเกมส์นะ แค่บางเกมส์อาจจะปรับสูงๆ ไม่ได้ แต่ส่วนมากปรับได้สูงๆ หลายเกมส์นะ)
                    คับคุณTWK เครื่องนี้ไว้ใช้งานล้วนๆๆนะคับ เลยเอาการ์ดเก่าของอีกเครื่องมาใช้ (ไม่ได้ซื้อของใหม่นะคับ)

ส่วนอีกเครื่องผมไว้เล่นเกมส์ ผมใช้ 9600GT XXX อยู่นะคับ
                    เลยดูสเปค แปลกๆๆๆตาไปบ้าง หุหุหุหุหุ

Comment

Working...
                    X