Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับFireFox

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับFireFox

ตามภาพ สองอันนี้มันแตกต่างกันตรงไหน
    Attached Files

อือ...พึ่งสังเกตุเลยนะเนี้ย ใช้มา 3 ปี 555+
    อยากรู้ด้วย หุหุหุ ปกติกดเปิดแต่ตรงหน้่า Desktop กับ Quick Launch นะ ^^
    *แต่ลองกดๆ ดู 2 ตัวนั้นก็เหมือนๆ กันนะ ^^

Comment

มันคือ.... (นั้นจิ มันคืออะไร หุหุ)

Comment

ตัว safemode มันคงจะคล้ายๆ กับวินส์โดว์ safemode อ่ะครับ แบบโหลดแต่ตัวที่จำเป็นในการใช้งาน

เดาเอานะไม่เคยใช้ safemode อิอิ

Comment

Read tihs webiste.

credit : mhafai.com

Comment

เห็นมีแต่ไหนแต่ไรแล้วแต่ไม่เคยสนใจ

Comment

Safemode มันก็จะไม่โหลด Plug in ที่เราติดตั้งไว้ครับ(คล้ายๆกับ ถ้าเกิดว่า Plug in ทำให้ Hang ก็ใช้ตัวนี้เข้าไปลบเอาได้)

Comment

ก็ตามหัวข้อ ที่มันโชว์เลยครับอยากจะแก้ไขค่าอะไรก็ติ๊กถูกแล้วก็ตามที่วง

อย่างในรูปถ้าไปปรับแต่งแก้ค่าอะไรมาแล้วอยากจะคืนค่าเดิมเหมือนตอนติดตั้งใหม่ๆก็ตามที่ผมติ๊กอ่ะ

ก่อนเข้า Safe mode ก็ปิดไฟฟ๊อกก่อน
                Attached Files

Comment

ขอบคุณทุกท่านนะครับ
                  ที่มาชี้แจง

Comment

Working...
                  X